Các chị có biết chi phí, giá cả triệt lông vĩnh viễn bao nhiêu không?

1. joon

joon New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cho mình hỏi tí nha :D giá cả, chi phí triệt lông vĩnh viễn bao nhiêu tiền ý nhỉ ? mình định đi triệt lông vì nghe nói ở thẩm mỹ viện quảng cáo họ triệt được vĩnh viễn, mình mừng quá :) chân mình nhiều lông lắm nên hay bị bạn bè chê và mình cũng k được tự tin cho lắm :<

Không biết bên thẩm mỹ viện triệt lông vĩnh viễn thì tầm bao nhiêu nhỉ? có đến 5 triệu không hả các bạn ? Nếu mắc quá thì mình cũng chịu thui...

Ai biết chia sẻ thông tin giúp mình nha :D mình cảm ơn nhiều lắm đó
    girl_lemlinh thích bài này.
    Đang tải...
  2. girl_lemlinh

girl_lemlinh Member

• 84 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Giá cả, chi phí triệt lông vĩnh viễn thì cũng tùy vào phương pháp bạn làm nữa cơ :3
    Nghe nói ít nhất tầm chục triệu đối với pp laser thì phải :|
  3. nangha

nangha Member

• 99 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đọc thấy triệt lông bằng laser đối với nửa chân thì là 9,6tr, đối với nguyên chân là 14,4tr. Đắt quá mọi người nhỉ? Mà áp dụng mấy phương pháp rẻ tiền thì lại sợ viêm da, nhiễm trùng,...:(
  4. Alice

Alice Active Member

• 564 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Giá triệt lông vĩnh viễn ở các thẩm mỹ viện dao động khá lớn tùy theo từng vùng da, rẻ nhất tầm 2 triệu, đắt nhất phải trên 10 triệu đó bạn. Triệt lông ở chân thì chi phí cao đấy vì vùng da ở chân rộng. Bạn tham khảo thêm bảng giá ở tmv Đông Á xem.
  5. hoxuanhuong

hoxuanhuong Member

• 118 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bạn ơi nếu mình triệt lông ở cả hai chân bằng laser thì giá cả triệt lông vĩnh viễn sẽ gấp đôi lên hả? Ui thế thì cao quá đi mất
  6. Queen

Queen Member

• 146 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Không cao đến thế đâu bạn ơi, mình nghĩ cả 2 chân cũng chỉ tầm 10 triệu là cùng. Đấy là ở tmv tốt rồi đấy
  7. Vì con

Vì con Member

• 106 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy triệt lông vĩnh viễn bằng new elight thì tầm 10tr đấy. New elight là thế hệ mới của dòng triệt lông bằng ánh sáng với hiệu quả và độ an toàn cao, đã được FDA Mỹ kiểm duyệt. Chi phí triệt lông vùng chân là 1-1,5 triệu/ lần, thời gian trị liệu ngắn 5 -8 lần bạn ah
  8. rainy_on

rainy_on Member

• 91 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

triệt bằng Elight có vĩnh viễn được không thế? mình nghe nói không có phương pháp triệt lông vĩnh viễn nên hơi lăn tăn khi đi làm cái pp này
  9. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 424 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Đúng đó bạn, ko có cách nào triệt lông vĩnh viễn đâu. Mấy cách mà họ quảng cáo chỉ tẩy được một thời gian thôi, tuy nhiên lông chân sau đó cũng nhạt và ngắn hơn nên cũng ko đáng lo ngại lắm
  10. thudangthi

thudangthi Member

• 84 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

hôm nọ chị mình mới đi làm, triệt nửa chân thì có hơn 5 triệu thôi mà ? làm gì đến gần chục triệu thế ?
  11. Mẹ trẻ con

Mẹ trẻ con Member

• 102 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chị bạn làm ở tmv nào thế? Mình lên mạng tìm hiểu thấy triệt lông vĩnh viễn ở tmv nào cũng tầm chục triệu cơ mà. Hay là còn tùy thuộc vào lông chân nhiều hay ít, dài hay ngắn, đậm màu hay nhạt màu nữa nhỉ? :D
  12. banggia

banggia Member

• 119 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ triệt lông vĩnh viễn nửa chân thì tầm 5tr thôi. Triệt cả chân thì mới gần chục triệu ah. Mà giá cả triệt lông đúng là phụ thuộc vào tình trạng lông nhiều hay ít đấy. Nếu nhiều lông thì phải thực hiện nhiều đợt trị liệu hơn nên giá cũng cao hơn
  13. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 424 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Triệt lông ở chân thường hơn 5 triệu đó bạn ạ, dưới 5 triệu khả năng chỉ được nửa chân thôi. Bạn thử đến tmv tham khảo giá cả thêm xem
  14. Nắng sớm mai

Nắng sớm mai Member

• 119 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bình thường mình thấy mọi người hay có nhiều lông ở bắp chân nên triệt lông nửa chân là được rồi. Với 5tr thì bạn chủ thớt có thể triệt lông vĩnh viễn nửa chân rồi đó :D
  15. matmun

matmun Member

• 111 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Uhm 5 tr thì bạn chủ thớt có thể triệt lông vĩnh viễn nửa chân rồi. Nếu muốn triệt lông cả chân chỉ với 5 tr thì bạn phải tìm voucher giảm giá ấy
  16. Bé Khủng Long

Bé Khủng Long Member

• 117 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em thấy triệt lông chân vĩnh viễn giảm giá thì không chất lượng đâu chị ah. Mà dịch vụ triệt lông này cũng ít khi giảm giá lắm :)
  17. nguyenkhanhchi

nguyenkhanhchi Member

• 101 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nghe nói triệt lông vĩnh viễn bằng ipl rẻ hơn so với new elight đấy mọi người. Có khi giá tẩy lông bằng ipl chỉ tầm 3-4tr thôi :)
  18. Lan Anh Phạm

Lan Anh Phạm Member

• 100 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình thấy triệt lông vĩnh viễn bằng new elight được ưa chuộng hơn IPL đó bạn. Thà bạn bỏ thêm một vài triệu triệt lông bằng elight còn an toàn hơn đấy
  19. con gái lớn

con gái lớn Member

• 107 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình thấy giá cả triệt lông vĩnh viễn này còn tùy thuộc vào từng nơi, từng thời điểm, tình trạng lông chân đó mọi người. Triệt lông nửa chân bây giờ gần 6tr rồi. Bạn nào mà đến tmv thì cứ chuẩn bị nhiều tiền hơn kẻo lại thiếu đó @@@
  20. banghan

banghan Member

• 113 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Eo triệt lông vĩnh viễn coi vậy mà đắt nhỉ? Kiểu này chắc mình chỉ có thể tẩy lông chân tại nhà thôi.hjc> Ah mà có khi mình chỉ triệt lông 1 buổi cho bớt lông đi được hok mọi người ^^^