Các kiểu tóc đẹp cho nam

1. two_angels

two_angels New Member

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các kiểu tóc đẹp cho nam không giống như phụ nữ. Nếu xu hướng tóc của phụ nữ có vòng đời ngắn, thường kéo dài trên dưới một năm, thì mốt tóc của cánh mày râu lại hoàn toàn ngược lại. Hãy cùng điểm qua các kiểu tóc đẹp cho nam trong năm 2013 này nhé!

Tóc bát úp đáng yêu: Kiểu tóc này mang lại sự ngây ngô nhưng vô cùng đáng yêu

cac-kieu-toc-dep-cho-nam1

Tóc nhuộm màu: Đừng ngại ngần lựa chọn các màu nhuộm dưới đây để làm mới và sáng khuôn mặt.

cac-kieu-toc-dep-cho-nam2

Nếu bạn còn e ngại thì chọn tông màu ánh đỏ khi đứng dưới nắng và ánh đèn thì chọn như cậu bạn này nhé

cac-kieu-toc-dep-cho-nam3

cac-kieu-toc-dep-cho-nam6
    Biến tấu từ tóc Mohican (Mohawk)​

cac-kieu-toc-dep-cho-nam7

Tóc dài cho các chàng lãng tử: Nếu bạn không ngại cái nóng của mùa hè thì tại sao không thử kiểu tóc này nhỉ? Trông bạn lại có phần lãng tử nữa chứ
    cac-kieu-toc-dep-cho-nam8

Tóc tỉa lớp layer: Đây là kiểu tóc đẹp và rất thịnh hành và được nhiều bạn trẻ sử dụng, bạn cũng nên thử xem sao

cac-kieu-toc-dep-cho-nam9

cac-kieu-toc-dep-cho-nam11

Tóc xoăn: Không cầu kỳ và tốn nhiều công như mái tóc xoăn của phái nữ, mẫu tóc xoăn với những lọn sóng nhỏ đem lại cho cánh mày râu một chút lãng tử nghệ sĩ song chẳng kém sành điệu. Thông thường với kiểu tóc này, người thợ sẽ cắt ngắn hai bên mai và dài ở phần giữa. Kiểu tóc này đã xuất hiện ở những năm trước, song khác ở chỗ không dùng gel cứng để vuốt tóc, thay vào đó là những lọ gel mềm dành riêng để tạo lọn cho tóc xoăn.

cac-kieu-toc-dep-cho-nam12

cac-kieu-toc-dep-cho-nam13

Các kiểu tóc đẹp cho nam không giống như phụ nữ. Nếu xu hướng tóc của phụ nữ có vòng đời ngắn, thường kéo dài trên dưới một năm, thì mốt tóc của cánh mày râu lại hoàn toàn ngược lại. Nó phát triển khá chậm và ít có sự đột biến, thường thì có nguồn gốc và được biến tấu chút ít từ kiểu tóc của những năm trước.
    Last edited by a moderator: 3/7/14
    Đang tải...
  2. Anh_Thien

Anh_Thien New Member

• 10 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Con trai mấy kiểu này cũ lắm rồi nhỉ, có đây là các kiểu tóc đẹp cho nam nhìn chín chắn hơn này:

Kiểu tóc xoăn tự do
    cac-kieu-toc-dep-cho-nam1
    Bạn có thể cắt kiểu tóc tương tự nếu tóc của bạn dày và hơi xoăn như Bloom. Sử dụng gel để giữ nếp suốt cả ngày.

Kiểu tóc gợn sóng sành điệu
    cac-kieu-toc-dep-cho-nam2
    Nam diễn viên Patrick Dempsey chứng minh rằng bạn có thể nhìn tinh tế và gợi cảm khi di chuyển đầu với mái tóc gợn sóng.

Tóc ngắn và gel tạo kiểu
    cac-kieu-toc-dep-cho-nam3
    Ca sĩ Nick Lachey luôn luôn để tóc ngắn và thêm một chút gel. Nó phù hợp với nhiều người, bất kể hình dạng khuôn mặt và màu tóc.​

Kiểu tóc hất ngược hoàn hảo

cac-kieu-toc-dep-cho-nam4
    Nếu bạn thích mặc những trang phục nghiêm chỉnh hơn là áo thun và quần jean thì kiểu tóc hất ngược ra sau hoàn toàn phù hợp với bạn. Dùng sáp để giữ lớp phồng luôn vào nếp lâu hơn.​
  3. vanvuive

vanvuive Member

• 32 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Các kiểu tóc đẹp cho nam này toàn tóc ngắn nhỉ, sao ko thấy nói đến mấy kiểu dài dài, nhìn lãng tử một tý nhỉ, mình thích con trai để những kiểu như vậy

4. suoinguon

suoinguon Member

• 140 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mấy kiểu các bạn nói thì nhìn đẹp, đúng bản chất con trai. Con trai thì phải cắt tóc cho gọn. Mình ghét nhất là mấy thằng cứ để tóc dài rồi còn buộc với bện lại, nhìn chỉ muốn tát cho vài phát! Con trai thì phải ra con trai chứ, cứ như con gái ấy, nhìn õng à õng ẹo, ghét vô cùng!
  5. maihue

maihue New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy kiểu đầu cuối cũng mà chủ top chia sẻ nhìn cũng được, nói chung thì con trai mình thấy mấy kiểu đầu ngắn gọn nhưng nhìn vẫn phong cách, mình cũng thích người yeu mình để kiểu đầu vạy, nhưng phải dùng gel, ống ấy lại không chịu, quá buồn.
  6. hoahongtim

hoahongtim Member

• 142 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các kiểu tóc đẹp cho nam, mình thích phái nam để mấy kiểu tóc mà nhìn trông nam tính và lãng tử 1 chút nhìn khá ấn tượng. kiểu như này này. Không pải là thích Lee MinHo nên mới thích tóc đâu :D
    Những-kiểu-tóc-nam-đẹp-và-ấn-tuợng6
  7. dinhthutrang

dinhthutrang New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng kết nam đê kiểu tóc này, không quá dài cũng không quá ngắn, nhìn có gì đó lãng tử nhẹ nhagf nhưng cũng nam tính, kết mấy kiểu tóc như này cũng do xem phim Hàn hơi nhiều :D
  8. giangson

giangson New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tóc đẹp cho nam mình thấy cứ cắt gọn gàng là được
    Hay để kiểu tóc như này, ngắn, gọn gàng mà cũng rất men đấy chứ, cũng không phức tạp khi tạo kiểu cho khác biệt, chỉ cần chút gel cũng được kiểu đầu đẹp rồi
  9. Thuy Linh 92

Thuy Linh 92 New Member

• 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các kiểu tóc đẹp cho nam còn tùy hoàn cảnh nữa cơ con trai đi đâu, đi làm, đi học, họp báo... gì gì đó mà chọn kiểu tóc chứ. Đẹp nhưng ko hợp hoàn cảnh thì cũng là ko đẹp!
  10. prettyboy

prettyboy Member

• 42 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đẹp gì đâu, các kiểu tóc đẹp cho nam này mình thấy nó vẫn như xưa, vẫn rất rất phổ thông!
    Có kiểu nào mới hơn và cá tính hơn ko mọi người, mình đang muốn chọn cho em mình 1 kiểu mới mà ko biết nên chọn kiểu nào, nhìn kiểu nào cũng cũ
  11. vily

vily New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cứ cắt ngắn lên cho gọn với khỏe là được bạ ạ, con trai thì tóc tai gọn gàng nhìn sang sủa là được rồi chứ , năm này năm khác cũng như nhau ấy mà, mình cũng có em trai, nó cũng chỉ ra cắt ngắn gọn lên nhìn không quá ngố là được, mình cũng chẳng biết gọi mấy kiểu ấy thế nào nữa
  12. blackheart

blackheart Member

• 47 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

CẮt ngắn thì nhìn gọn thôi, còn đẹp thì chưa chắc đâu!
    Với lại còn trẻ trẻ thì mới có nhiều kiểu chứ, lớn trưởng thành chững chạc rồi mà vẫn theo mấy cái kiểu tóc thế này cũng ko hợp đâu. Nhìn kiểu tóc cũng phải hợp theo tuổi nữa đó
  13. thienngoc

thienngoc New Member

• 19 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Con trai chứ có phải con gái đâu mà mỗi lúc 1 kiểu, con trai thì mình thấy cứ gọn gàng là đẹp, nói chung con trai thì tóc ngắn, con gái tóc dài, con trai mà để tóc dài như con gái nhìn mới ớn đó
    Mình cực ghét con trai mà để tóc dài rồi còn tết nữa chứ, tởm kinh
  14. sexy

sexy Member

• 148 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Con trai giờ còn nhiều kiểu hơn con gái ấy chứ, nhiều thằng ku còn đánh phấn rồi đi giấy cao gót cơ mà :p
    Giờ mình thấy con trai đang có xu hướng nữ tính hóa, ko khéo sau con trai với con gái mặc như nhau, để các kiểu tóc đẹp như nhau luôn thôi :v
  15. hoa tuyet

hoa tuyet Member

• 48 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thật rs trẻ thì ai cũng thích đẹp. nhưng với con trai mình thấy cứ cắt gọn là được đứng cầu kỳ quá, cát sao mà hợp với môi trường mà hàng ngày mình phải tham gia ấy, chứ cũng đừng chạy theo mốt này mốt nọ làm gì
  16. muathu

muathu New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con trai mà đánh phấn đi giày cao gót thì hóa ra là gay à bạn, con trai giừo cũng điệu đà, tóc tai chải chuốt, quần áo này nọ nhưng chưa đến nỗi đi giày cao gót, chứ mà đi thì chắc bạn đấy muốn di chuyển giới
  17. Thùy Châu

Thùy Châu Member

• 76 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giờ mình thấy xu hướng gây với lưỡng tính nhiều lắm.

Mình thích kiểu này nè, nhìn gọn gàng phết.
    Kiểu này thấy hợp với các anh mặt lớn lớn, còn mặt bé bé thì nhìn ko hợp, ko đẹp đâu.