Có mẫu áo lớp nào đẹp không các chị nhỉ?

1. Riini

Riini New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang định tổ chức làm đồng phục cho các bé lớp mình. Mình là giáo viên mà. Các chị em thấymẫu áo lớp đẹp nhất là mẫu nào không chia sẻ cho mình với. :D Mỗi người có gu thẩm mỹ khác nhau nhưng mẫu đc nhiều người thấy đẹp thì chắc là đẹp rồi. :D
    Đang tải...
  2. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 298 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Mình thấy áo lớp giờ tự thiết kế được mà, như thế hco độc. :D Bạn có thể bạo họ in tên lớp cùng vài con vật ngộ nghĩnh là OK thôi
  3. Tuni

Tuni Active Member

• 591 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Chắc bạn chủ thớt làm áo cho các bé cấp 1 đúng ko? Với các bé thì chọn các hình ngộ nghĩnh cho vào họa tiết áo là được rồi mà
  4. ZinZin

ZinZin Active Member

• 445 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Chọn áo cho các bé thì cứ chọn hình nào ngộ nghĩnh, xinh xinh là đc rồi. Nên chọn áo có hình các nhân vật hoạt hình nổi tiếng, bạn cứ đến các cửa hàng in áo họ sẽ có mẫu cho bạn chọn mà.
  5. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 155 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình nghĩ bạn nên chọn cho các bé bộ nào mặc thoải mái, dễ vận động và thấm mồ hôi. Như vậy là tốt nhất vì các bé rất hiếu động
  6. lovelove

lovelove Active Member

• 413 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Bạn tham khảo mấy kiểu áo đơn giản này xem, chỉ in tên và logo trường lớp thôi đó
  7. xinh xinh

xinh xinh Member

• 51 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mẫu này đơn giản, chỉ đơn giản ra nhờ ngoài hàng in áo họ làm 1 loáng là xong, mình ko phải thiết kế nữa. Cái này quan trọng là chọn chất liệu thôi
  8. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 298 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Bạn chủ thớt nêu ra trong buổi họp phụ huynh đi, có khi phụ huynh học sinh lại có ý kiến hay đó. Chứ mình bạn quyết e các phụ huynh lại phản đối
  9. Kitty_kitty

Kitty_kitty New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Với phụ huynh thì chỉ cần đừng xấu quá và chất liệu thoáng mát là họ duyệt rồi. :)
  10. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 397 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trẻ em bên Âu Mỹ họ mặc váy và vest thế này nè, nhìn sang trọng lắm. Cũng dễ vận động nữa, hay bạn thử làm kiểu này xem. :p

11. Biển tình

Biển tình Member

• 63 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

May kiểu này đắt lắm bạn ơi, các bé ở lớp gia đình ko phải ai cũng có điều kiện, thế này khéo phụ huynh phản ứng đó