Điều trị sẹo lõm hết bao nhiêu tiền?

1. tranglinh

tranglinh Member

• 59 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu như điều trị sẹo lõm hết bao nhiêu tiền nhỉ? Có ai bit từng làm không cho ý kiến với ah. Em trai em nó bị sẹo lõm ở trên mặt từ bé tới giờ do bị bệnh xong không kiêng gì, để bây giờ có nhiều vết sẹo lõm lắm. Bôi nhiều loại thuốc rồi nhưng cũng không ăn thua. Mình định đưa nó đi điều trị sẹo lõm tại bệnh viện nhưng mà không rõ giá của một lần điều trị là bao nhiêu và điều trị ở đâu tốt nữa. Nhờ các chị em tư vấn giùm!
    Đang tải...
  2. muaha

muaha Member

• 425 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Điều trị sẹo lõm mình chưa từng làm qua, nhưng cũng có biết sơ sơ vì hay đi hóng hớt mà :D.
    điều trị sẹo lõm, giá cả thế nào cũng còn tùy thuốc vào phương pháp bạn lựa chọn và mức độ bị sẹo của bạn thế nào mà có giá cả khác nhau. Nhưng trung bình cho lần điều trị là khoảng 2-3 triệu thì phải và cũng phải điều trị mấy lần mới hết được.
    Mình cũng chỉ biết thế thôi, bác nào am hiểu vào tư vấn kỹ cho bạn ấy cái nhỉ ^^
  3. congiola

congiola Member

• 369 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Điều trị sẹo lõm chắc cũng tầm mấy triệu 1 làn điều trị đấy thấy bảo phải trị mấy lần mới được. theo mình bạn nên đến tận nơi tìm hiểu và xem giá cả. Vì còn tùy thuộc vào mức độ và phương pháp điều trị nên giá cả cũng có khác nhau mà.