Kem trị mụn Bạch Liên có hiệu quả không?

1. kunlove

kunlove New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trị mụn Bạch Liên có hiệu quả không ạ? Em dùng nhiều loại rồi nhưng mà không thấy tác dụng rõ rệt. Em sợ em nhờn với các loại kem trị mụn rồi.
    >> thuoc tri mun trung ca
    >> mặt nạ trị mụn
    Hôm qua ra hàng thuốc chị bán thuốc nhìn mặt em rồi đưa cho em loại kem này bảo bôi một thời gian sẽ khỏi? Em không biết là thuốc này có tác dụng tốt thật không? Ai đã dùng rồi cho em ý kiến với ạ!

kem tri mun bach lien
    Anh: Kem tri mun Bach Lien
    Last edited by a moderator: 19/9/14 lúc 14:32
    Đang tải...
  2. kiss_rain

kiss_rain Member

• 63 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Re: Kem trị mụn Bạch Liên có hiệu quả không?

kem trị mụn bạch liên Loại này của việt nam sản xuất nhỉ? loại này ko biết có tốt ko nhưng thấy nhiều người dùng. người thì bảo tốt, da mặt đẹp, người thì bảo chỉ ẩn mụn đi thôi chứ ko có td thật sự.
  3. kimchi87

kimchi87 Member

• 44 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trị mụn Bạch Liên nghe tên thì có vẻ là sản xuất tại Việt Nam rồi. Nhưng ko biết hiệu quả đến đâu thôi. Chị nào có thông tin về loại kem trị mụn này thì chia sẻ cho e với ạ.
  4. xinhdep

xinhdep Active Member

• 435 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Hi, đây là thông tin về kem trị mụn Bạch Liên cho các chị tham khảo nhé.

Công dụng: Kem trị mụn Bạch Liên tinh chất mật ong có công dụng chính là điều trị mụn trong các trường hợp mụn cám, mụn trứng cá, mụn đầu đen đồng thời dưỡng da từ bên trong giúp se khít lỗ chân lông, làm mờ vết thâm, nám do mụn để lại, cân bằng sự bài tiết bã nhờn trên da, ngăn chặn sự hình thành và phát triển của mụn mới, dưỡng da trắng hồng tự nhiên. Sản phẩm an toàn và hiệu quả sau 2 tuần sử dụng.

Cách sử dụng: Sau khi rửa sạch mặt bằng sữa rửa mặt cho 1 lượng kem vừa đủ lên tay rồi xoa đều khắp mặt, massage nhẹ nhàng theo chiều cơ da. Dùng 2 lần một ngày vào buổi sáng và tối trước khi đi ngủ để có hiệu quả như ý.

Giá kem trị mụn Bạch Liên: 31 900 VNĐ

Mọi người tham khảo thông tin dưới sự hướng dẫn của bác sĩ nhé.
  5. maylangthang

maylangthang Member

• 293 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Kem bạch liên này mình thấy cũng nhiều người dùng lắm tuy nhiên cũng phải tùy thuộc và cơ dịa và hợp kem nữa bạn ạ. Như bạn nói thì bạn nên đi khám và tham khảo bác sĩ để có thể dùng loại thuốc hoặc kem phù hợp.
  6. hongnguyen80

hongnguyen80 Member

• 36 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em có xài, cũng hết mụn nhưng da đổ dầu nhiều ạ, sáng ra mặt cứ láng cóng ý, có thể vì em da nhờn, nhưng mà hết mụn thật, mụn dị ứng cũng hết, mụn j cũng hết trừ mụn đầu đen ạ [​IMG]
  7. kisstherain

kisstherain Member

• 91 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ủa, không phải ai dùng cũng được hả bạn
    Không đi khám thì làm sao mà biết mình có dùng được ko nhỉ? Bôi vào sợ dị ứng lắm
  8. bangbang

bangbang Member

• 207 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thấy kem trị mụn bach liên dùng hiệu quả không cũng tùy thuộc vào cơ địa da và hợp kem của từng người bạn ạ. mình thấy cũng khá nhiều người dùng, có người khen, nhưng cũng có người kêu không hiệu quả, nói chung phải tùy thuộc vào da của bạn, bạn nên đi khám bác sĩ rồi chọn kem cho phù hợp.
  9. congiola

congiola Member

• 369 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Kem trị mụn bạch liên mình thấy khá phổ biến và nhiều người biết đến, tuy nhiên hợp hợp và hiệu quả hay không cũng do da và cơ địa da củ từng người, có người hợp người không. Với tình trạng như của bạn mình nghĩ bạn nên đi khám da liễu để có thể mua và sử dụng loại thuốc phù hợp và đảm bảo.
  10. buonoichaomi

buonoichaomi Member

• 67 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trị mụn bạch liên trị trứng cá, dưỡng trắng da, làm se khít lỗ chân lông, tái tạo tế bào da, ngăn ngừa hiệu quả các vết thâm nám do mụn để lại.
    * Sử dụng kem dưỡng da Bạch Liên bạn sẽ có làn da sạch mụn, trắng hồng tự nhiên.
    * Với chiết xuất mật ong, Vitamin E kết hợp với vitamin B3 làm sáng hiệu quả các vết thâm, nám do mụn để lại.
    * Sử dụng kem dưỡng da Bạch Liên bạn sẽ có làn da đẹp như ý.
    Tuy nhiên, ngày nay với Y học phát triển, các bạn có thể sẽ có thêm lựa chọn điều trị mụn bằng công nghệ Oxy-Led đem lại hiệu quả triệt để hơn bạn ạ. Mụn ko có nguy cơ bị tái phát.
  11. bebubam

bebubam New Member

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị thử dùng xem, biết đâu lại hợp với chị. Em cũng nghe mọi người dùng về dùn này khá nhiều mà chưa dùng cơ. mặt em cũng có mụn và quảng cáo về loại kem này nhiều. em cũng đang có ý định mua về bôi thử xem tn
  12. muaha

muaha Member

• 425 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Kem trị mun bach liên này cũng khá nhiều người dùng rồi bạn ạ. nhưng cũng có người hợp người không. mình nghĩ nếu bnj đã thử nhiều loại mà không có kết quả thì bạn nên đi khám để biết rõ nguyên nhân và tình trạng rồi dugf thuốc theo đơn của bấc sĩ để đảm bảo chữa trị.
  13. ngô đồng

ngô đồng New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thấy có 2 loại trị mụn của Bạch Liên là trị mụn mật ong và loại mới là eliza sepecial (168k) . mình ra hiệu thuốc thấy chị hiệu thuốc quảng cáo nhiều lắm mà giá lại còn rẻ hơn ngoài thị trường đến 20k nên mình chưa dám dùng thử .Rẻ quá nên mình cũng sợ hàng giả.
  14. susufus

susufus Member

• 68 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đang mừng vì dễ mua lại bảo : Loại này cũng ko phải là tốt đâu. mình nghe có người nói dùng cái này chỉ có td làm mụn lặn đi tạm thời, ngừng dùng xong lại mọc lên. Đã ko tốt, mà dùng lại bị phụ thuộc vào nó à, hix, thế thì có nên dùng ko đây, hết mà cứ bôi thì cũng chán lắm
  15. tieuthuyet05

tieuthuyet05 Member

• 39 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

kem trị này tuy nó dùng mụn sẽ hết nhưng mà nó ăn mòn da lắm bạn ah, khi ra đường chắc mỗi lần phải bịt khẩu trang ko thì đen thui mất, với lại điều trị xong ko bôi kem dưỡng ẩm sẽ bị khô da nữa cơ
  16. Maria Sakura

Maria Sakura Member

• 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ăn mòn da á, thế thì có bị sẹo lõm ko
    Vừa ăn mòn da, lại còn bị khô nữa, đây gọi là da gì đây
  17. tieuthuyet05

tieuthuyet05 Member

• 39 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trị mụn bạch liên chỉ chữa được các mụn trứng cá sưng tấy, trứng cá bọc chứ ko chữa được mụn thâm bạn nhé, sau khi sử dụng xong một thời gian nó còn bị thâm lại cơ. Vì thế bạn hạn chế sử dụng chúng
  18. ốc biển

ốc biển Member

• 86 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình thấy kem trị mụn bạch liên này nhiều người dùng và bán rất phổ biến tại các hiệu thuốc và nhất là các cửa hàng mỹ phẩm. mình cũng thấy nhiều người bảo hợp có hiệu quả, nhiều người lại kêu không hiệu quả. Theo mình bạn đi khám để mua đúng thuốc đúng kem cho chắc ăn. vì không phải ai dùng cũng 1 loại kem cũng hiệu quả. còn tùy vào cơ địa và tình trạng nữa.
  19. phale

phale Member

• 54 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy rất nhiều người dùng kem trị mụn bạch liên. Nhưng hiệu quả cũng tùy người bạn ạ. Có người kêu hiệu quả có người kêu dùng suốt mà không thấy hiệu quả. theo mình dùng hiệu quả không cũng do da từng người có hợp không.
  20. muadong

muadong Member

• 113 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

A, Kem trị mụn bạch liên mình thấy cũng nhiều người dùng lắm. nhưng cũng có có người thấy hiệu quả cũng có người không bạn ạ. chắc tùy người và do hợp kem. Bạn nên đí khám để lấy loại kem phù hợp với da mình cho chắc ăn.