Kem trị mụn miss white có tốt không?

1. sakura92

sakura92 Member

• 75 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

kem trị mụn miss white ? Chảo cả nhà ! Cả nhà ơi cho em hỏi em thấy trên thị trường có bán kem trị mụn miss white. VậyKem trị mụn thẩm mỹ miss white có tốt không các chị? Em thấy giá bán cũng khoảng gần trăm nghìn cũng mềm, em định mua về bôi nhưng không biết có hiệu quả ko? Có chị nào dùng loại này chưa ạ?

kem trị mụn miss white

Tag : Kem tri mun
    Đang tải...
  2. xiangzhang

xiangzhang New Member

• 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Re : Kem trị mụn thẩm mỹ miss white có tốt không?

Nghe nói sử dụng lúc đầu thì đẹp , đỡ mụn, về sau thì xấu như ma ý. :D
  3. hoahongden

hoahongden Member

• 308 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Re : Kem trị mụn thẩm mỹ miss white có tốt không?

Loại này mình chưa dùng. nhưng chắc tùy người đấy, ai hợp thì sẽ khỏi, còn không thì chắc chẳng ăn tha đâu
  4. minhquan

minhquan New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Re : Kem trị mụn thẩm mỹ miss white có tốt không ?
    Các chị em chú ý . kem Miss White này hiệu quã rất tốt chỉ khoảng 1 tuần là thấy , da em bớt mụn nhiều , thâm cũng bớt . cứ mừng thầm là ko ngờ vn lại có hàng tốt như thế này, và cứ tưỡng từ nay sẽ thoát khỏi nỗi ám ảnh cũa mụn nửa .hưng ko ngờ là khi em thấy da khỏe rồi thì em ngưng kem ko xài nữa để bắt đầu dưỡng thâm thôi .sau đó em mua kem tinh dầu cũa chị pisu để dưỡng thâm , xài đc 3 4 ngày thì da bắt đầu nổi mụn liti đỏ như bị dị ứng (lúc ấy em cứ tưởng là do dị ứng với tinh dầu trong kem noctu cũa chị pisu) đc khoãng 1 thời gian thì dị ứng em cũng bớt , nhưng mụn vẩn nổi nên em quay về bôi cho hết hủ kem miss white ( T_T thật sự em ngu ghê vì lúc này vẫn chưa biết nguyên nhân chính là do cái kem Miss white khốn nạn này gây ra ) bôi thì mụn nó cũng bớt tiếp nhưng hiệu quã rõ rệt ko như lúc đầu nữa , em dùng khoãng 1 tuần cho da bớt mụn 1 tý rồi em quyết định stop luôn cứ để mặc cho da như thế vì em nghĩ cứ o bế hoài da nó củng vậy . Nhưng cứ ngưng kem miss white thì da em nó nổi mụn ầm ầm lên cứ như dị ứng vậy .
  5. Mây mưa

Mây mưa New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trị mụn miss white nghe tên cứ như kem làm trắng ấy nhỉ, miss white là quý cô trắng trẻo mà,
    Kem này chắc là vừa trị mụn vừa làm trắng da, nhưng sợ trắng như bạch tạng thì khổ :p
  6. Rubic bé nhỏ

Rubic bé nhỏ New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trị mụn miss white á? Đừng dùng nha bạn Bạn đọc cái này là hiểu, đây là 1 chia sẻ thực tế đấy nha:

Dạo trước do em đi nắng thực tập 1 thời gian nên bị nổi mụn lai rai hoài ko hết tới giờ, tìm hoài các pp trị mụn mà vẩn ko hết đc, cho tới khi lang thang trên mạng thì thấy nhiều bài khen về kem miss white , tại cảm tính cũa ai bị mụn thì cứ nghe nhiều review tốt thì cứ nóng lòng đi mua xài thử. thực sự lúc đầu mới xài thì kem Miss White này hiệu quã rất tốt chỉ khoảng 1 tuần là thấy , da em bớt mụn nhiều , thâm cũng bớt . cứ mừng thầm là ko ngờ vn lại có hàng tốt như thế này, và cứ tưỡng từ nay sẽ thoát khỏi nỗi ám ảnh cũa mụn nửa . Nhưng ko ngờ là khi em thấy da khỏe rồi thì em ngưng kem ko xài nữa để bắt đầu dưỡng thâm thôi ( = pp thiên nhiên ) sau đó em mua kem tinh dầu cũa chị pisu để dưỡng thâm , xài đc 3 4 ngày thì da bắt đầu nổi mụn liti đỏ như bị dị ứng (lúc ấy em cứ tưởng là do dị ứng với tinh dầu trong kem noctu cũa chị pisu) đc khoãng 1 thời gian thì dị ứng em cũng bớt , nhưng mụn vẩn nổi nên em quay về bôi cho hết hủ kem miss white ( T_T thật sự em ngu ghê vì lúc này vẫn chưa biết nguyên nhân chính là do cái kem Miss white khốn nạn này gây ra ) bôi thì mụn nó cũng bớt tiếp nhưng hiệu quã rõ rệt ko như lúc đầu nữa , em dùng khoãng 1 tuần cho da bớt mụn 1 tý rồi em quyết định stop luôn cứ để mặc cho da như thế vì em nghĩ cứ o bế hoài da nó củng vậy . Nhưng cứ ngưng kem miss white thì da em nó nổi mụn ầm ầm lên cứ như dị ứng vậy . tình trạng này lúc trước khi xài kem ko hề có ( em cứ nghĩ hoài là mình ăn uống kiêng cữ nóng rất là kỹ mà sao cứ nổi mụn hoài là sao chứ [​IMG]) Mãi cho đến ngày hôm nay em mới tỉnh ngu ra đc tất cã là do cái kem mis white chó chết này [​IMG] . da mặt em mấy bữa nay nó dị ứng mẩn hết cã 2 bên má , thật sự em thấy chán nãn quá, nếu em qua đc đợt này em hứa với lòng là sẽ ko bao giờ dùng tới ba cái hàng cũa vn sx nữa hic hic
    Mong là các bạn nào đã, đang và sắp xài 1 loại kem tên là MISS WHITE DO CÔNG TY TIGON SX thì ngưng ngay nhé , ko thì sau này hối hận ko kịp như em đấy huhu

7. hoahongtim

hoahongtim Member

• 142 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Re: Kem trị mụn thẩm mỹ miss white có tốt không?

Mình thấy dùng kem phải hợp với da thì mới hiệu quả, hoặc nên thử trước 1 lượng nhỏ để xem dị ứng không. Nhưng thấy mấy bạn trên chia sẻ mà thấy sợ, mình cũng ít khi dùng mấy kem này nên chẳng biết, mình thấy tốt nhất là đi khám rồi dùng kem hay thuốc bôi do bác sĩ kê đơn cho đảm bảo.
  8. tunbeo

tunbeo Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đọc cái chia sẻ của Rubic bé nhỏ mà thấy sợ kem trị mụn này quá. Kem này có chất corticoid chắc luôn, cũng may sử dụng thời gian ngắn và ngưng kịp thời chứ ko là bị teo da, nhiễm trùng da v..v kinh khủng lắm. Mình có nhỏ bạn, da mặt cũng trắng nhưng có ít mụn. Nghe lời ng ta mua kem gì đó về bôi. Bôi vô 1-2 ngày là da đẹp mịn màng như da baby. Nhưng bỏ vài ngày là da sần sùi nổi mụn đầy mặt, sợ quá phải xức tiếp. Sau vài năm ko gặp bạn , giờ gặp lại nhìn ko ra nó luôn. Da nó bị kéo căng ra, bóng nhẩy mà đỏ lòm. Mụn bọc đầy mặt, sần sùi như dề cơm cháy. Hỏi nó có đi bs khám ko, nó nói có đi khám mà giờ làm cách gì cũng ko chửa đc hix
  9. ngocyen

ngocyen Member

• 249 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

E thấy kem trị mụn miss white nhiều người dùng mà, ko biết chị Rubic có mua nhầm phải kem trị mụn hàng rởm ko chứ ah?
    Thông tin chính xác của kem trị mụn miss white đây ah:

kem-tri-mun-miss-white1
    Ảnh: Kem trị mụn Miss White
    Tác dụng:
    Kem thâm nhập trực tiếp vào tầng sâu của làn da, chống hình thành hắc tố, thúc đẩy bài trừ tế bào lão hoá và chất vô dụng, để cho hắc tố biến mất, tăng hoặt tính và dinh dưỡng, se khít lỗ chân lông, làm cho da trắng mịn màng và giàu tính đàn hồi. Đặc biệt, kem làm phai mờ nhanh chóng các vết thâm do mụn để lại, các vết nám, vết tàn nhang trên da, đồng thời làm đều màu da, giúp da trở nên trắng hồng rạng rỡ.
    Hướng dẫn sử dụng:
    Mỗi ngày, buổi sáng và buổi tối, sau khi rữa mặt sạch, chấm kem đều khắp mặt và thoa nhẹ nhàng đều lên bề mặt da, những chỗ thâm, nám, tàn nhang thì thoa dày hơn 1 chút
    Hiệu quả:
    Kem sẽ phát huy hiệu quả sau 10 ngày kiên trì dùng kem thường xuyên
    Sử dụng hết 1 hộp kem, da bạn sẽ cải thiện và trắng hồng rõ rệt lên 90%
    Sau khi dùng hết hộp kem đầu tiên, bạn có thể dùng tiếp hộp kem thứ 2 để duy trì làn da trắng mịn, nhưng chỉ dùng ban đêm thôi, và 2 – 3 ngày mới thoa kem 1 lần vào ban đêm ( ban ngày ko dùng ), hoặc có thể ngưng kem và chuyển sang bộ kem dưỡng da dịu nhẹ khác, rồi sau này lỡ có vết thâm do mụn nào để lại thì bạn lấy kem dưỡng trắng da Ngọc Trai, chỉ chấm lên vết thâm thôi thì vết thâm sẽ mờ nhanh chóng. Vì thế, bạn ko lo bị phụ thuộc kem, ngưng kem da vẫn trắng đẹp với điều kiện bạn biết che chắn da trước ánh nắng mặt trời và khói bụi
    Đối tượng sử dụng:
    1. Những bạn có làn da ngăm, sẫm màu, da vàng vàng muốn có làn da trắng hồng rãng rỡ.
    2. Những bạn bị thâm do mụn để lại, muốn da hết thâm và trở nên trắng mịn
    3. Các chị, các cô bị nám da, tàn nhang do ánh nắng mặt trời hoặc do dùng mỹ phẩm trôi nổi đã thử dùng nhiều loại kem mà không thể trị hết nám, tàn nhang thì kem dưỡng trắng da Ngọc Trai – Orient Pearl sẽ giúp trị hết nám, tàn nhang mà không bị tái lại, đồng thời kem sẽ làm da bạn trở nên trắng hồng, mịn màng.
    Lưu ý:
    Nguyên tắc khi dùng kem trắng da là khi da trắng mịn rồi thì bạn chỉ sử dụng ban đêm và 2 – 3 ngày mới dùng 1 lần, không phải cứ thấy trắng rồi là cứ muốn trắng nữa, trắng nữa là không nên.
    Ban ngày, ra đường bạn nhớ đeo khẩu trang kín mặt để bảo vệ làn da trước ánh nắng và khói bụi.
  10. bachhop

bachhop Member

• 117 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trị mụn miss white như bạn ngocyen nói tốt quá nhỉ, nó sẽ phát huy hiệu quả sau 10 ngày kiên trì dùng kem thường xuyên, mình ko hiểu sao lại gọi là 10 ngày kiên trì dùng kem thường xuyên, tức là 1 ngày bôi mấy lần thế bạn, hay cứ bôi, lúc nào thấy kem này khô đi trên da lại bôi tiếp? Mình chỉ sợ dùng nhiều lại ko tốt thôi
  11. hoagiay

hoagiay Member

• 91 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình thấy chắc cũng không hẳn do mua kem dởm hay gì cả, có khi là do da hợp hay không hợp với kem thôi. mình thấy dùng kem hiệu quả cũng phải phụ thuộc vào cơ địa da có hợp với kem đó hay không nữa. Mình thấy nhiều loại kem, người ta dùng hiệu quả nhưng đến lượt mình thì chả thấy tác dụng gì.
  12. levan

levan New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trị mụn miss white thấy nhiều bạn dùng nhỉ, mình thì chư dùng nên không biết thế nào, mình trước cũng hay dùng kem trị mụn mà ùng loại nào cũng chả thấy ăn thua nên giờ cứ kệ, nên cũng chả biết kem trị mụn hiện nay thế nào nữa.
  13. dieuthuy90

dieuthuy90 Member

• 32 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Kem trị mụn miss white , ôi, sao mỗi người mỗi ý thế này, đọc cái thông tin thuốc thì thấy thuốc tốt thế, đến khi đọc cái chia sẻ của mấy bạn thì lại thấy lo, dùng rồi ngừng mà bị da nó nổi mụn ầm ầm lên cứ như dị ứng vậy thì cũng lo
    Chắc em chẳng bao giờ dám dùng cái thuốc này đâu!
  14. phượng hoàng

phượng hoàng Member

• 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nghe mỗi bạn một ý kiến, chắc dùng kem phải hợp kem mới hiệu quả đấy nhỉ, mà kem đưa ra, hãng nào chả quảng cáo tốt, mấy bài khen cũng là được tiền để viết mà, dù sao nên cẩn thận vẫn hơn, muốn dùng nên tham khảo ý kiến bác sĩ trước cho đảm bảo, không là hỏng cả mặt như chơi ấy.
  15. danthanh

danthanh New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trị mụn miss white mình chưa dùng bao giờ, cũng chưa mấy khi nghe, mình thâys dùng kem cảm thấy hiệu quả và hợp mà không bị dị ứng hay có vấn đề gì thì chắc là tốt, mà nếu bạn phân van quá thf nên hỏi ý kiến bác sĩ hoặc khám rồi mua theo chỉ dẫn của bac sĩ cho đảm bảo.
  16. tuantu84

tuantu84 New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trị mụn miss white mình trước mua cho em mình dùng, ko biết vì sao mà sau khi nó bôi lại ko đỡ được mụn, sau mụn lại mọc nhiều hơn, lúc đó mình chán lắm, chẳng mấy khi mua cho em lọ thuốc mà cuối cùng lại khiến cho tình trạng mụn của nó hoành tráng hơn. Từ đó mình ko dám mua thuốc gì cho nó nữa, nó hợp cái nào thì mua dùng cái ấy thôi
  17. hoaxuyenchi

hoaxuyenchi Member

• 83 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thấy bạn chia sẻ mà hãi quá, mình thấy giờ kem nào cũng nói hay nhưng khi dùng thì chả thấy hiệu quả đâu, có khi lại bị nhiều mụn mà hỏng da, thấy tốt nhất cứ nên khám bác sĩ rồi mua kem, hay mua thuốc bôi theo đơn bác sĩ cho lành
  18. huongngoc21193

huongngoc21193 New Member

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Kem trị mụn miss white sao mỗi người kêu mỗi chuyện thế, có người thì chê, bảo đừng dùng, có người lại khen lấy khen để, thành phần với công dụng tốt, hixxx. Thôi thì tốt nhất là đừng dùng, cái nào mà có người chê thì nên tránh, dùng thuốc kem hỏng da dễ lắm, quá nguy hiểm
  19. hoathoa

hoathoa Member

• 242 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Kem trị mụn miss white mình dùng kem này rồi, nếu ngừng thì nổi mụn ko hẳn là lỗi do kem này đâu. các bạn nào thử dùng kem khác coi... nó cũng vậy thôi chứ có khác gì đâu...không có kem nào ngưng mà hết mụn hết các bạn ak..nếu dậy thì chắc nước việt nam con gái là đẹp nhất vì không có ai còn mún cả. mấy bạn thấy có đúng không?
  20. thanhvan89

thanhvan89 Member

• 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem miss white mìnhcungx có dùng rồi, mình dùng thấy không hiệu quả, tuy nhiên cũng không thấy có dấu hiệu gì bị dị ứng hay tổn thương da cả. có thể 1 số bạn dùng bị dị ứng nen mới bị nổi mụn lại chăng, chứ ko thấy hiẹu quả mình cũng ngừng lâu rồi mà cũng không thấy làm sao cả.