Kem trị mụn thorakao dùng có hiệu quả không?

1. Nhh

Nhh Member

• 99 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Kem trị mụn thorakao dùng có hiệu quả không cả nhà nhỉ? Mặt mình bị khá nhiều mụn bọc sưng tấy và mụn mủ, mỗi lần nổi lên đều rất đau và khó chịu, Rửa mặt cũng thấy rất đau. Mà mỗi lần ra ngoài đường cũng thấy ngại, lúc nào cũng phải khẩu trang kín mít, nhìn mặt mình mà thấy nản quá cả nhà ạ. Hôm trước được đứa bạn bảo mua Kem trị mụn thorakao về dùng hiệu quả lắm, mà không biết có hiệu quả thật không, mọi người đã ai dùng kem này chưa cho mình xin ý kiến với.

Bạn đã xem chưa ? ;)
    Tag : Kem tri mun
    Đang tải...
  2. muaha

muaha Member

• 425 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Re: Kem trị mụn thorakao dùng có hiệu quả không?

Mình cũng ít dùng kem trị mụn thorakao lắm, nhưng mình nghĩ kem hiệu quả hay không thì da cũng phải hợp với kem mới được, vì tùy từng loại và tùy từng cơ địa da nữa bạn ạ. Mình nghĩ bạn có thể đi khám để tham khảo ý kiến bác sĩ
  3. cocktail

cocktail Member

• 180 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình chưa bao giờ nghe nói huống chi là dùng kem trị mụn thorakao ,
    Nghe cái tên đoán là hàng Thái rồi, ko biết nó chất lượng tới đâu, giá cả thế nào?
  4. dieuhuyen

dieuhuyen Member

• 37 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trị mụn hiệu quả là kem trị mụn phù hợp da của bạn thôi, có thể kem rẻ tiền nh mà khi mình điều trị bằng loại đấy thấy phù hợp hết mụn , còn loại đắt tiền mà bạn bị dị ứng với các thành phần của thuốc thì cũng ko thể gọi là kem trị mụn tốt được đâu bạn ah
  5. lalabaylen

lalabaylen Member

• 142 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nhầm nghiêm trọng rồi đó.
    Mỹ phẩm Thorakao - đã 12 năm liền đạt danh hiệu hàng Việt Nam chất lượng cao và rất nhiều các giải thưởng quốc tế khác. Sản phẩm tập trung chủ yếu cho xuất khẩu và chỉ dành 20% cho thị trường nội địa mà đặc biệt ở khu vực Tp.HCM

Kem trị mụn Thorakao giá 40.000k, điều trị hiệu quả mụn nhờ có tác dụng kháng khuẩn, tiêu diệt mụn mủ, ngăn chặn sự hình thành của mụn đầu đen, đầu trắng, giảm độ nhờn của da.
  6. MRshow

MRshow New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trị mụn Thorakao hóa ra hàng Việt, hàng Việt mà đặt cái tên nghe như tiếng Lào, tiếng Thái ấy
    Kem này có bán ở Hà nội ko bạn, hay chỉ bán ở khu vực Tp.HCM thôi?
  7. ngoctraiden

ngoctraiden Member

• 105 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bạn muốn hỏi loại kem này đúng không, đây là kem của hãng thorakao, có rất nhiều loại kem trị nám, thâm, trị mụn, sữa rửa mặt. Kem này bán phổ biến lắm, ở đâu cũng có chứ không riếng gì hà nội hay tp.hcm, ra hỏi tại các cửa hàng mỹ phẩm đều có bán. tuy nhiên dùng hiệu quả không thì da cũng phải hợp với kem thì mới thấy hiệu quả được.
  8. suoinguon

suoinguon Member

• 140 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Kem trị mụn Thorakao có bán ở Hà nội đấy bạn, từ sài gòn ra hà nội chẳng gần hơn xuất khẩu à :p
    Nếu bạn muốn mua thì hỏi hiệu thuốc ấy, hàng việt nam nên ko hiếm lắm đâu
  9. Thunder

Thunder New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trị mụn Thorakao là hàng việt nam à, người ta cứ bảo người việt nam dùng hàng việt nam, nhưng mà hàng việt thì toàn hàng kém chất lượng ấy, dùng có mà da bị ảnh hưởng, lúc đó khóc kêu ai, sợ lắm
  10. kimdung

kimdung Member

• 90 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Re: Kem trị mụn thorakai dùng có hiệu quả không?
    Mình nghĩ khi bị mụn, ngoài yếu tố là da của bạn có phù hợp với loại kem trị mụn đó ko, bạn còn cần phải học cách sử dụng đúng cách loại kem trị mụn đó nữa. Đây cũng là điều quan trọng.

Cách sử dụng kem trị mụn thorakai
    Là một sản phẩm hoàn hảo từ thiên nhiên, kem trị mụn Thorakao giúp trị mụn và chăm sóc da bị mụn nhẹ nhàng mà hiệu quả. Tuy nhiên, kem có chứa một số thành phần hóa học nhất định nên tôt nhất bạn nên hỏi ý kiến bác sĩ da liễu trước khi sử dụng để biết được liều dùng và thời gian dùng hợp lí. Từ đó, cách điều trị mụn bằng kem mới cho hiệu quả cao nhất mà không gây kích ứng cho da cũng như làm cho mụn nặng hơn.

Bên cạnh việc sử dụng kem trị mụn Thorakao, bạn có thể sử dụng khoai tây trị mụn. Tuy nhiên, bạn nên tránh lựa chọn khoai tây còn xanh hay khoai tây đã mọc mầm vì chúng có chứa độc tố gây hại cho cơ thể.

Ngoài ra bạn nên lựa chọn kem trị mụn đúng nguồn gốc, xuất xứ rõ ràng, tránh mua phải hàng giả hàng nhái bạn nhé.
  11. Batoi

Batoi Member

• 40 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn ơi, sao lại chê hàng Việt thế, ko biết hàng việt nam chất lượng cao à?
    Giờ hàng việt cũng có nhiều thuốc tốt lắm đó nha, cái thuốc này còn được xuất khẩu nữa cơ mà
    Tớ thấy VN rất lạ, hàng tốt toàn xuất khẩu, còn mấy cái hàng lèm nhèm thì toàn bán trong nước. hix
  12. xiexie

xiexie Member

• 114 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thấy kem trị mụn thorakao là sản phẩm từ thiên nhiên nên chắc là sẽ an toàn cho da mình, ko có hại j đâu. Nhưng quan trọng là có hợp k thôi. Chứ nhiều loại kem trị mụn tốt nhưng mà có người dùng hợp thì thấy hết mụn, thấy hiệu quả, có người ko hợp thì cũng ko ăn thua đâu.
  13. hoagiay

hoagiay Member

• 91 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy kem thorakao này cũng có nhiều loại lắm, còn có cả kem trị nám, kem trị tàn nhàng ngoài ra còn có sữa rửa mặt nữa, mình thấy dùng hiệu quả hay không cũng phụ thuộc vào kem đó có hợp với da người dùng không nữa, chứ mình thấy nhiều laoij kem chất luọng chĩnh hãng giá cao nhưng dùng thấy có hiệu quả mấy đâu.
  14. levan

levan New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thorakao mình nghe cũng nhiều rồi, hagx này cũng nhhieeuf loại kem với sữa rửa mặt, nhưng mình cũng chưa dùng qua lần nào, mình thấy kem bây giờ nếu hợp với cơ địa da thì may ra hiệu quả chứ không cũng không ăn thua đâu. mình trước bị mụn cũng hết kem này kem nọ, ai mách gì cũng dùng về sau thấy ko có hiệu quả, chán nên mặc kệ luôn, giờ cũng vẫn bị nhưng ít hơn rồi.
  15. thanhcanh90

thanhcanh90 New Member

• 22 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Kem trị mụn Thorakao này dùng có tốt ko mọi người, giờ thấy nhiều thuốc lắm, mình cho là dùng cái nào thì chỉ nên dùng 1 cái thôi, dùng lẫn thì dễ bị tác dụng phụ lắm, mình đang dùng wondera thấy được thì cứ duy trì dùng thôi, lỡ bỏ bẵng thf nó lại nhờn thuốc, lúc dùng lại ko có tác dụng nữa thì đau đời
  16. lylam

lylam Member

• 35 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy thorakao này phổ biến lắm, đủ các loại sữa rửa mặt, kem trị mụn, kem trị nám, không biết bác nào ùng rồi cho em xin ít ý kiến, không biết dùng có tốt không nhỉ, Kem này là của Việt Nam sản xuất đấy, chất lượng chắc tốt nhưng hiệu quả cao không cũng chưa xấc định được
  17. minhvuong

minhvuong New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trị mụn thorakao của Việt Nam, mình thấy giờ Việt Namcungx có nhiều hàng tốt chứ, không phải cứ Việt nam là kém đâu, Mình thấy thorakao cũng có nhiều loại lắm, chắc dùng cũng được đấy, thấy kem hãng này bán cũng phổ biến lắm mà
  18. tuantu84

tuantu84 New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trị mụn thorakao hàng việt nam à, mình thấy cái tên này cứ tường hàng nước ngoài. hàng việt nam dùng thì ko an toàn lắm đâu, hay bị dị ứng lắm, nguyên liệu để sx thuốc cũng toàn ngoại nhập, mà chất lượng lại ko cao, kết quả tất nhiên là sẽ ko tốt rồi, ko cần bàn cãi
  19. hoaxuyenchi

hoaxuyenchi Member

• 83 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thorakao này cũng nhiều loại lắm, thấy cả sữ rửa mặt rồi kem nám, kem trắng nhiều lắm, nhưng không biết chất lượng thế nào. thấy bạn cũng phổ biến ở các cửa hàng mỹ phẩm mà. dùng kem là cứ phải hợp với cơ địa da bạn ạ, nếu hợp là sẽ có hiệu quả ngay thôi, nhưng không phải ai cũng cùng hợp với 1 loại kem đâu.
  20. huongngoc21193

huongngoc21193 New Member

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Kem trị mụn thorakao có 3g mà nhìn to thế, có lừa tình qúa ko? Có phải dùng kem trị mụn này thì phải dùng kèm với sữa rửa mặt rồi kem nám, kem trắng da ko? hay là mình chỉ dùng kem trị mụn cũng được?
    nói thật mình ko thích bị ép phải mua nhiều loại 1 lúc đâu