Làm sao để không bị hôi nách mọi người ơi

1. mimoasa

mimoasa Member

• 171 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Re: Làm sao để không bị hôi nách mọi người ơi?

Để không bị hôi nách thì ko có câu trả lời đâu! Nếu như bạn ko bị hôi nách thì ko bị, còn nếu nhà có người bị thì khả năng bạn bị rất cao đó! Bạn mà bị thì chỉ có thể trị, mà trị thì cũng ko khỏi hẳn được, bạn nên kiên trì và kiên trì thì tình trạng hôi nách sẽ giảm đi, còn bạn ko kiên trì thì bệnh lại trở lại
  2. tranthi

tranthi New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nói chung nếu bị thì khó tránh lắm, mình thấy đa phần bây giời đều thế hết, cũng do chế độ ăn uống cũng khiên nách bi mồ hôi và nặng mùi hơn, biết nguyên nhân để biét cách hạn chế thì hiệu quả nhanh hơn. nhưng quan trọng là cứ vệ sinh sạch sẽ, ăn mặc phù hợp giúp thoáng vùng nách là được, ngoài ra nên chịu khó rửa nách với nước muối cũng rất tốt trong việc ngăn vi khuẩn gây mùi tăng nhanh
  3. bic phuong22

bic phuong22 New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy đa phần đến tuổi dậy thì thì đều bị hết như mình nghĩ kỹ lại thì lúc bắt đầu dậy thì thấy cơ thể cái gì cũng khác, như nách tự nhiên lại thấy bị hôi, mà trước đó không hề bị, rồi giờ thực phẩm toàn chứa mấy chất hóa học rồi đủ cácloaij phụ gia nên cũng ảnh hưởng đến cơ thể
  4. masumi

masumi Member

• 64 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình nghe bảo là ăn uống trị được mùi hôi nách mà. Còn ăn uống để tránh không bj hôi nách thì hơi khó. Ăn uống chỉ có thể làm giảm tình trạng hôi nách đi phần nào thôi đó, còn muốn trị hiệu quả thì phải kiên trì thực hiện các biện pháp trị hôi nách mới được, mấy việc bạn nói thì quá đơn giản rồi
  5. thoangqua

thoangqua New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đồng ý với bạn, Hôi nách không thể tránh được, chỉ khi nào bị thì cố mà chữa.
    Với cả bệnh này cũng là bệnh không chữa được. Hiệu quả lắm thì mình không phải thực hiện trị trong một thời gian ngắn thôi, ko bao giờ có chuyện mình trị được khỏi hẳn hôi nách cả