Mua thuốc trị mụn kaminda giá bao nhiêu?

1. hoamuoigio

hoamuoigio Member

• 65 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mua thuoc tri mun kaminda gia bao nhieu hả mọi người ? Mình nghe nói thuốc này trị mụn được lắm, da không bị thâm, mà cũng không bị sẹo gì cả, hiệu quả lại nhanh nữa. Ai đã dùng chưa vậy , nghe nói thế này mình ham hố quá, muốn mua ngay về dùng luôn ấy, nhưng mà giá nó thì có rẻ không nhỉ, ai biết tư vấn hộ mình với???

Xem thêm Các bài liên quan tại đây : thuốc trị mụn - kem Trị mụn - Mat na tri mun -trị mụn đầu đen
    Đang tải...
  2. duyendang

duyendang Member

• 398 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Giá 1 hộp kaminda là 60k bạn ak, bạn cứ ra hiệu thuốc hỏi là có mà
  3. domatmet

domatmet Member

• 40 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Loại này trước mình cũng dùng rồi đó. thấy đỡ rồi sau đó lại mọc. chả hiểu :>
  4. xinhdep

xinhdep Active Member

• 435 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Nếu thế thì chắc là bị lệ thuộc vào thuốc
    Mình nghĩ nên dùng 1 thời gian ngắn, nghỉ, rồi dùng tiếp,
    Dùng như thế đỡ bị lệ thuộc hơn
  5. congiola

congiola Member

• 369 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

hình như kem này có giá khoảng 50-70k thì phải.

Hợp hay không cũng còn tùy thuộc da bạn nhé và cả cơ địa da nữa. Mình nghĩ bạn đi khám để lấy thuốc sẽ đảm bảo hơn. Vì khám mới biết tình trạng và mức độ bị và nên dùng kem nào cho phù hợp.
  6. hongnguyen80

hongnguyen80 Member

• 36 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn phải đọc thật kĩ xem bôi như thế nào, với lại cách sử dụng chứ. tốt nhất bạn nên bôi thử ra tay mới biets được, sau đó hay bôi lên mặt
  7. hoamitocdo

hoamitocdo Member

• 64 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Da tay với da mặt khác nhau, da tay bao giờ cũng ko yếu như da tay
    Làm sao mà thử được
  8. maylangthang

maylangthang Member

• 293 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thuốc này nghe tên thấy lạ, nên cũng không rõ giá cả, tuy nhiên hợp hay không cũng phải phụ thuộc vào cơ địa da của bạn cũng như tình trạng và mức độ mụn của bạn, để đảm bảo mình nghĩ bạn nên đi khám và mua theo đơn thuốc của bác sĩ.
  9. duyendang

duyendang Member

• 398 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

60k cũng đắt đấy chứ
    Mình nghĩ nên đến chợ hoặc siêu thị mua hoa quả về đắp mặt nạ đi
    Cách này vừa an toàn, lại hiệu quả nữa
  10. hoahongden

hoahongden Member

• 308 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Hình như thuốc kaminda có giá trên 50k, còn hiệu quả thế nào thì mình cũng không rõ. Hiệu quả hay không tùy vào từng cơ địa và mức độ bị của từng người, có người hết nhưng có người không bạn nên tư vấn bác sĩ và dược sĩ trước khi mua để đảm bảo dùng đúng thuốc.
  11. hoahongxanh

hoahongxanh Member

• 85 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cũng có 50k thôi ah, mình hno hỏi ở hiệu thuocs thì bào ko thấy có, còn chưa đi các shop mỹ phẩm xem thế nào ?
  12. bebubam

bebubam New Member

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hiệu thuốc gần nhà mình cũng có bán mấy loại này mà. giá 60k.
  13. quangninh

quangninh Member

• 187 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Lần đó đứa bạn mình mua hình như tầm trên dưới 60k gì đấy. dùng cũng bình thường. mình nghĩ hiệu quả không cũng tùy người và tùy từng cơ địa nữa, cũng phải xem tình trạng nặng nhẹ, không phải ai cũng dùng thuốc mà hiệu quả như nhau đâu.
  14. lynguyen

lynguyen Member

• 44 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình nghe nói tại các hiệu thuốc có bạn nhiều lắm, tầm 100k/tuýp hay sao ấy các shops mỹ phẩm thì chẳng biết có có hay ko nữa, bên việc bạn bôi thóốc bạn cùng cần có chế độ ăn uống hợp lý, ko ăn cay nóng, thức khuya, ra đường bịt khẩu trang, vệ sinh mặt sạch sẽ để tránh bị mụn mọc lại
  15. Hggiang

Hggiang Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ko đắt đâu bạn ơi. có những loại thuốc ngoại mình thấy giá cao ngất ngưởng tính tiền triệu ấy mà chả biết chất lượng thế nào.
  16. yeudaikho

yeudaikho Member

• 38 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tại các nhà thuốc chắc là ko thiếu đâu bạn, hơn nữa tại các shop mĩ phẩm, Bạn có thể đến hỏi rồi bảo họ cho dùng thử một chút trước khi mua về nhé.. Còn giá cả hình như là tầm 100k/tuýp bạn ah
  17. phale

phale Member

• 54 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Theo mình nếu thế thì vẫn lệ thuộc thuốc thối bạn, vì nếu cứ không dùng lại bị, xong dùng lại được thì lúc nào cũng phải dùng thuốc, mà dùng nhiều thuốc thế này dễ bị ảnh hưởng da và gây bào mòn da lắm.
  18. lutrava

lutrava Member

• 49 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình dùng thuốc đó toàn bị vết thâm thôi bạn ah, giờ ko bit cách nào để hết bị thâm nữa đây, với lại ko những nó bị thâm mà còn bị ăn mòn da nữa, tốt nhất ko nên dùng làm gì. thuốc đó 150k/tuýp bạn ah
  19. ngoisao

ngoisao Member

• 58 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình trước dùng nhiều loại thấy chả hiệu quả nên bây giờ cũng chả dùng, cứ mặc kệ tự khác nó cũng đỡ, nên cũng chả mấy khi tìm hiểu thuôc thang, bạn cứ ra hiệu thuốc hỏi mua là biết mà, chắc cũng không đắt đâu nhỉ.
  20. bangha

bangha Active Member

• 501 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Re: Mua thuốc trị mụn kaminda giá bao nhiêu?

Thấy bảo tầm 50-60k
    Nhưng mà ko phải ai dùng thuốc này cũng hiệu quả đâu bạn
    Bạn nên xem cơ địa có hợp ko rồi hãy mua nhé