Nha khoa Nhân Tâm có tốt không, có uy tín ko mọi người?

1. hanhvt123

hanhvt123 New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người ơi, nha khoa Nhân Tâm có tốt không, ở đó làm có uy tín ko vậy ah?
    E muốn đưa e trai đến đây để trồng răng, nge bảo ở nha khoa nhân tâm có răng implant rất tốt. nhưng ko biết ở đây làm ăn thế nào, có uy tín, chất lượng ko?
    Ai đến đây rồi thì vô cho mình ý kiến nhé.

Đọc tiếp trên Diễn Đàn Thẩm Mỹ

Đang tải...
  2. Lina

Lina Active Member

• 367 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

À, cái này trong Sài Gòn đây mà, cô em họ mình năm ngoái đến đây bọc răng sâu nè, cũng ổn đó bạn ạ
  3. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Member

• 323 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Mình lại nghe nói nha khoa này chất lượng rất bình thường, ko có gì nổi bật cả
  4. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 401 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Mình thấy nha khoa này chất lượng rất ổn, có điều mình ko rõ giá cả của họ thế nào.
  5. Duonghaigiang

Duonghaigiang New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thấy bảo bác sĩ chính ở đây đã từng tốt nghiệp ở Mỹ, chắc cũng đảm bảo chất lượng lắm :)
  6. Phí Thị Thu Hà

Phí Thị Thu Hà New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nha khoa Nhân Tâm này có pải ở đường 3/2 đúng ko nhỉ, mình nghe thấy bảo bác sĩ chính ở đây nổi tiếng lắm mà, thiết bị cũng ổn nữa, chắc là rất đc lòng khách hàng:)
  7. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Member

• 323 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Bác sĩ chính là bác sĩ Tâm đó mà, nhưng giờ chủ yếu quản lý thôi chứ ko làm đâu nên chất lượng phụ thuộc vào các bác sĩ dưới quyền ấy
  8. Nhung hóm hỉnh

Nhung hóm hỉnh New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu mà trồng răng thì em thấy mọi người hay chọn nha khoa uy tín hơn như nha khoa Lan Anh hoặc Răng Sứ hơn vì nghe bảo ở đó dịch vụ tốt hơn và giá cũng cao hơn 1 chút nên đảm bảo hơn, ko rõ có đúng như vậy ko :(
  9. hoangthuhaQTKD

hoangthuhaQTKD New Member

• 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng nghe mọi người bảo là nếu trồng răng thì nên qua mấy nha khoa như Răng Sứ hoặc nha khoa quốc tế như Việt Pháp thì tốt hơn, nha khoa Nhân Tâm đc cái tên hay nhưng sợ ko chất lượng:D
  10. Trần Hương Anh

Trần Hương Anh New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em thấy bảo nha khoa Nhân Tâm này có bác sĩ Nhân đã từng tu nghiệp tại Mỹ mà, cũng có nhiều năm kinh nghiệm lắm mà, thiết bị cũng hiện đại lắm nên làm răng chỗ này ko có gì phải lo lắng đâu chị ơi:)
    Cao Minh thích bài này.
  11. doanhdoanh

doanhdoanh Member

• 135 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn này biết rõ nhỉ. Bạn từng làm ở nha khoa Nhân Tâm rồi à? :D
  12. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 310 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Có bạn nào biết địa chỉ nha khoa này ko? Nghe thấy chất lượng cũng tốt đó
  13. athach

athach New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang điều trị ở đây. Địa chỉ gần ngã 4 Lý Thường Kiệt. Nói chung là kết quả chưa biết vì tháng 6 mới xong. Nhuwg giá cả thì hơi cao, bạn phải hỏi kỹ vì tiền lung tung hơi nhiều đó. Nếu điều trị thì phải yêu cầu Bác Tâm. Chúc bạn sáng suốt.
  14. Ruby_Vu

Ruby_Vu Well-Known Member

• 346 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Đứa ban e làm ở đó, nhưng ko phải bs Tâm làm, dù yêu cầu là bs Tâm.
    Vừa đắt mà ko đc như ý
  15. thoaivy

thoaivy New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nha khoa này rất tốt, Nha khoa Nhân tâm với phương châm lấy chữ tâm làm đầu. Với suy nghĩ như vậy nên BS Nhân mới lấy tên nha khoa là Nhân Tâm đấy bạn ạ !
    Cao Minh thích bài này.
  16. doanhdoanh

doanhdoanh Member

• 135 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Khéo lấy tên như vậy do dựa vào tên bác sĩ suy ra thôi, mà comment của bạn cứ như kiểu đang quảng cáo cho nha khoa đó ấy
  17. Cao Minh

Cao Minh New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn cứ yên tâm đưa em trai đến Nha khoa Nhân Tâm để BS Nhân khám và điều trị. Bác sĩ Nhân sẽ trực tiếp phẫu thuật cấy ghép IMPLANT. Nha khoa Nhân Tâm khá uy tín và nổi tiếng trong và ngoài nước. BS Nhân là BS đầu tiên của Việt Nam đoạt giải thưởng IMPLANT Quốc Tế và là BS Việt Nam đầu tiền dời thần kinh ổ răng dưới để cấy ghép IMPLANT thành công.
    link:
    1) http://nhakhoanhantam.com/vi/Default.aspx?module=aboutus&item=63
    2) http://tuoitre.vn/Chinh-tri-xa-hoi/Song-khoe/579847/doi-than-kinh-o-rang-duoi-thanh-cong.html
    3) http://www.thanhnien.com.vn/pages/2...oc-rang-nho-phau-thuat-doi-day-than-kinh.aspx
    4) http://www.viet-times.com.au/gia-di...ng-rang-implant-nho-phau-thuat-doi-than-kinh-
    5)
  18. Cao Minh

Cao Minh New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nhận xét không đúng nhé!. BS Nhân, giám đốc trung tâm Nha khoa Nhân Tâm sẽ trực tiếp phẫu thuật cấy ghép Implant và ghép xương cho bệnh nhân.
    các bạn tham khảo link này nhé:
    1) http://nhakhoanhantam.com/vi/Default.aspx
    2)