Sửa mũi webtretho, nghe rồi mà em vẫn băn khoăn

1. nhungmilo

nhungmilo Member

• 45 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Có chị nào như em, nghe sửa mũi webtretho rồi mà vẫn băn khoăn chưa biết sửa mũi ở đâu ko ạ? Chẳng là e đang có ý định đi sửa mũi vì mũi e thấp quá trời, đầu mũi nhìn hơi hếch, trông rất xấu. Nhất là đi xem bói, kêu mũi hếch thế này số ko giữ đc của, e muốn đi sửa mũi mà ko biết sửa ở đâu đẹp, uy tín cả.
    E cũng lang thang trên webtretho, thấy mỗi mẹ 1 ý kiến. Có mẹ thì khuyên đến thẩm mỹ viện JW, úc châu nhưng có mẹ thì lại chê ở đó quá trời. rồi có mẹ thì khuyên lên đến bsi Thế vì có bạn bè, người quen làm ở đó rồi, nhìn đẹp. Rồi có mẹ lại khuyên đến bsi Đạt ở mạc đĩnh chi làm đẹp
    Có mẹ lại thủ thỉ đến thẩm mỹ viện kangnam để sửa mũi vì có lai tí Hàn Quốc
    Ôi mỗi mẹ 1 ý kiến, nghe rồi mà em vẫn băn khoăn. Em thì chỉ cần tiêu chí làm đẹp và an toàn. E đang băn khoăn sửa mũi ở đâu đẹp.
    1. Bsi Đạt
    2. Bsi Thế
    3. tmv JW: e bỏ qua vì có mẹ chê quá
    4. tmv úc châu: e đang phân vân
    5. tmv Kangnam, e chưa thấy có ai làm ở đây. nhưng mà khen có bsi HQ nên cũng thích
    Các chị cho e nge ý kiến nhé.

Bạn đã xem chưa ?;)
    Tag : Sua mui
    langyen thích bài này.
    Đang tải...
  2. hoaithu82

hoaithu82 Member

• 195 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Re: Sửa mũi webtretho, nghe rồi mà em vẫn băn khoăn
    Híc, mình thấy trên webtretho cũng nhiều mẹ kêu về nâng mũi , sửa mũi ở tmv JW lắm. Có chị kêu đến khổ sở vì cái mũi làm ở JW, làm về ai cũng chê, đã ko đc đẹp hơn lại xấu tệ. Làm xong ko được như ý chị đã đến gặp bs Dung người trực tiếp làm mũi cho chị để sửa lại thì bs cứ tìm mọi cách chối ngoay ngoảnh ko chịu làm lại, thử hỏi một tmv quảng bá rầm rộ bs này bs nọ thế nhưng khi phẫu thuật chả đc như ý, khách hàng đòi làm lại cũng ko xong. Mang cái mũi lệch vừa ấm ức và mất tiền chị ý cũng bức xúc lắm. Đúng là tiền mất tật mang. C còn bảo khi c đến đòi sửa lại có một đến 2 khách cũng đòi sửa lại mũi nhưng ko thành, có chị còn nức nở ra về.
    Mấy bsi kia mình chưa làm nên cũng ko rõ chất lượng thế nào. nhưng mà nghe nâng mũi HQ thì nên chọn tmv có bsi Hàn thì vẫn chuẩn hơn.
    langyen thích bài này.
  3. thanhthuy

thanhthuy Member

• 51 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bác sĩ Đạt có phải ở 67 Mạc đĩnh chi - Sài gòn ko mấy chị ơi? em cũng nghe mấy mẹ trên webtretho có khen sửa mũi bác sĩ Đạt đẹp lắm nên em cũng đang muốn đến đó xem thế nào. Dò theo địa chỉ, đến đấy lại là 1 quán cafe nên e thấy lạ quá trời luôn. ko có cái thẩm mỹ viện nào ở địa chỉ đó hết trơn mấy chị ah.
  4. misa

misa Active Member

• 293 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Đến địa chỉ ko rõ ràng, cơ sở vật chất chắc chắn là ko đảm bảo rồi. theo e mấy chị mà muốn đi sửa mũi thì nên chọn chỗ nào mà địa chỉ rõ ràng chứ mập mờ thế này, chỉ có thể là làm chui, ko đường hoàng chính chính hoặc ko được phép hành nghề thôi. nên mấy chị cứ phải cẩn thận. ko phải mẹ nào trên webtretho nói cũng đúng cả đâu. thật giả khó phân biệt lắm các chị ạ.
  5. MaiLam

MaiLam New Member

• 7 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thực ra tham khảo nhiều quá cũng ko tốt đâu chị ah. Em thấy phần lớn các mẹ bên WTT đều pr cho các bs hay các tmv thôi, chứ ít người chia sẻ thật lắm. Mà e cũng chưa làm mũi bao giờ, làm chỉ sợ di chứng thôi vì e bị xoang nên muốn cũng chả đc làm.
  6. dungtran

dungtran Active Member

• 323 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Híc, trước e cũng nghe có mẹ bên webtretho kêu sửa mũi ở thẩm mỹ viện JW gì đó về bị lệch. Thấy chị ấy kêu thảm hại lắm. Cũng vì nge mấy mẹ trên webtretho khen tmv đó quá nên chị ấy mới đến đó làm. Cuối cùng nức nở ra về với cái mũi bị lệch. Đúng là rước hoạ vào thân nên chị nhungmilo nếu có ý định sửa mũi thì cũng phải cẩn thận nhé.
  7. HoaiLuong

HoaiLuong Member

• 126 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Híc, Hôm trc e nghe mấy chị bạn cũng kể việc nghe mấy mẹ webtretho đến phú xuân chăm sóc da mặt, nghe bạn kể thì các liệu trình làm còn đc rút giảm đo c ah. Quảng cáo thì ghi 45-1 tiếng thế mà làm có 30p. Khách chưa kịp cảm nhận gì thì nhân viên đã bảo ok rồi. Haizzzz. Đúng là ko biết đg nào mà lần, mất niềm tin quá.
    Ko phải mẹ nào trên webtretho khuyên là mình nge theo đâu nên các chị cẩn thận ạ
  8. lekieunhu

lekieunhu New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo em được biết thì Bác sĩ Thế rất nhiều kinh nghiệm về phẫu thuật thẩm mỹ vùng mặt với các kỹ thuật hiện đại mang lại vẻ đẹp tự nhiên như bấm mí không phẫu thuật, nâng mũi kiểu Hàn Quốc có ghép sụn, căng da mặt đường mổ nhỏ… Với những kiến thức cập nhật khi học tập tại CH Pháp, bác sĩ Thế đã áp dụng thành công các phẫu thuật nâng ngực, hút mỡ các vùng cơ thể, thu gọn thành bụng, nâng mông...Nhưng ko biết thực hư tay ngề thế nào?
  9. Tieuthu Tran

Tieuthu Tran Member

• 71 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Kiểu này thì linh tinh rồi, ko nên theo kiểu sửa mũi này đâu bạn ạ.
    Sợ mấy cái kiểu treo đầu dê bán thịt chó lắm
    Mình thấy ở đây mọi người hay khen Kangnam lắm đó, nghe bảo công nghệ Hàn rồi có cả bác sỹ hàn, như thế thì chắc cũng đảm bảo.
  10. Thùy Châu

Thùy Châu Member

• 76 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng thấy khó tin đó bạn, có ai mà được đi được cả đống nơi, gọt với cắt cả mớ thế ko biết, mà mỗi nơi làm 1 thứ mới ghê, thà làm 1 chỗ luôn còn tin đc tý, lại còn giới thiệu luôn cái địa chỉ thẩm mỹ hàn quốc nữa, hài, chắc pr TMV đây mà. Cái này nguyên văn bên webtretho đó

Mình từng qua Hàn pttm Mắt rồi, tháng 9 này qua Hàn làm tiếp gọt mặt, hehe...lúc làm mắt và gọt mặt thì mình chọn làm ở WonJin.
    Theo những gì mình biết thì làm mũi bạn có thể tới Grand hoặc BK vì 2 chỗ đó làm mũi rất đẹp. Nhưng có 1 lưu ý là bệnh viện BK và Grand rất nhiều bác sĩ, và bạn phải chọn được bác sĩ làm giỏi nhất thì mới đẹp mĩ mãn nha bạn. Mình thì chỉ biết thông tin là như thế, còn tên bác sĩ giỏi thì potay rồi !...
    Lúc tư vấn online thì mình thông qua chị Hàn Quốc này vì chị biết rất nhiều kiến thức về pttm và bệnh viện bên Hàn. Tư vấn online thì miễn phí mà chị ấy nhiệt tình lắm nên bạn yên tâm đi
    Chị Shin
    Email: thammyhanquoc@hotmail.com
    Số điện thoại : 0932196958
  11. hoa đá

hoa đá Member

• 69 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

tuy webtretho là diễn đàn lâu năm có uy tín, nhưng đâu phải nào cũng có nhiều kinh nghiệm đến vậy, nói chung mình cũng phải cân nhắc, đâu phải họ nói tốt là đã tốt, đến bác sĩ chuyên ngành nói mình còn có cảm giác quảng cáo khó tin nữa là.
  12. doanhaiyen

doanhaiyen Member

• 42 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

E nge nói mấy mẹ ở trên webtretho toàn là lên để quảng cáo thôi, nên giờ e cũng ít vào webtretho để hỏi han các mẹ lắm, cảm thấy mất niềm tin các chị ạ.
  13. Dáng ngọc

Dáng ngọc Member

• 73 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thì người ta có thể quảng cáo được mình cũng biết thêm ít tác dụng mà, nhiều khi xem quảng cáo hay phết, sao mình thấy nhiều người cứ phải tỏ thái độ với quảng cáo nhỉ
    Đầy người ko thấy có quảng cáo thì ko thèm dùng đâu đấy
  14. hoamaudon

hoamaudon Member

• 102 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nghe thì nghe chứ bạn, trăm nghe thì không bằng 1 thấy mà, dù là trang web lâu đời, nhyuwng thành viên vẫn có thể là mớ chứ, nói thì nói kiểu gì cũng được mà, vẫn nên đi tìm hiểu tại các trung tâm thì tốt hơn.
    Nói chung quảng cáo không phải không tốt, có quảng cáo thì người ta mới biết đến, nhưng quảng cáo đôi khi làm quá, vượt quá cả cái hiệu quả thực của nó, nên người dùng thấy không đạt được hiệu quả như vậy nên thất vọng thôi.
  15. hoadienvy

hoadienvy Member

• 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nghe thì vẫn nghe chứ, quan trọng là mình phải tìm hiểu và thấy chính xác, chứ giờ nói sao chả được, trăm nghe vãn không bằng 1 thấy bạn ạ, mình thấy dù là bên webtretho, nhưng nếu được kiểm chứng rồi thì xác thực hơn.
  16. hoagiay

hoagiay Member

• 91 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy cái gì cũng vậy thôi, trăm nghe không bằng 1 thấy, với lại 1 trang web thì có nhiều người tham gia, chọ cứ chia sẻ hoặc quảng cáo, mình làm sao kiểm chứng được, tôt nhất là tham khảo và nghe bác sĩ bạn ạ, đến hẳn các trung tâm thẩm mỹ lớn, có đầu tư mà tham khảo yuw vấn thấy ổn thì làm.
  17. hoatuongvi

hoatuongvi Member

• 52 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Băn khoăn cũng đúng thôi bạn, cũng là do mình nghe thế, chứ cũng đâu biết kiểm chứng đúng sai thế nào, diễn đàn xã hội thì cũng dễ có người lập nick để quảng cáo lắm chứ, bạn có mấy tên thẩm mỹ viện rồi thì bạn nên đến tận nơi mà tìm hiểu cho chắc chắn, chứ nghe thì biết nghe ai, mỗi người một ý kiến nghe nhiều cành thêm rối.
  18. sammy

sammy New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng đang phân vân ko biết nên chọn TMV nào để sữa lại mũi, mũi mình cách đây 5 năm đã làm pt nâng mũi nhưng đầu mũi 1 bên to bên nhỏ giờ nghe nói nâng mũi Sline rất đẹp nên muốn làm lại nhưng ko biết nên đếm TMV nào ví chi phí nâng mũi Sline khá cao nếu sau phẫu thuật ko đc như ý thì tiếc lắm... bạn nào có kinh nghiệm nâng mũi thì cho mình xin ý kiến nhé !
  19. rjopham

rjopham New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bác sĩ Đạt có phải ở 67 Mạc đĩnh chi - Sài gòn ko mấy chị ơi? em cũng nghe mấy mẹ trên webtretho có khen sửa mũi bác sĩ Đạtđẹp lắm nên em cũng đang muốn đến đó xem thế nào. Dò theo địa chỉ, đến đấy lại là 1 quán cafe nên e thấy lạ quá trời luôn. ko có cái thẩm mỹ viện nào ở địa chỉ đó hết trơn mấy chị ah.
  20. sammy

sammy New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình có wen mấy ng bạn nâng mũi ở bs Đạt nhưng mình ko vừa ý dáng mũi của bs này làm , có điều mọi người bảo nhau răng bs Đat thẫm mĩ mát tay ng nào tới đó làm mũi về cũng gặp may mắn nên họ kéo nhau đi làm...