Thẩm mỹ viện hoài anh điện biên phủ có tốt không cả nhà?

Thảo luận trong 'Thẩm mỹ viện Hoài Anh' bắt đầu bởi mitdac, 31/7/13.

1. mitdac New Member

Em xăm chân mày đã lâu, nay xấu tệ, tính đi xăm lại, thẩm mỹ viện hoài anh điện biên phủ có tốt không cả nhà?
    Nhìn cái mẹt e bj vừa già vừa ác, đã có ai đi xóa xăm thành công, đẹp , tư vấn cho em với , em thấy mọi người nói thẩm mỹ viện Hoài anh ngay Điện Biên Phủ làm được lắm , em phân vân quá ,sợ tham my vien hoai anh làm không được mà còn để lại sẹo như 2 con đỉa trên mặt chắc chết quá .Các chị xinh đẹp thông thái bớt chút thời gian tư vấn giúp em với nha. Em đa tạ rất nhiều

2. hoavan Member

sướng trước thì khổ sau thui bạn ơi.Dùa thui ở đó làm cũng được nhưng max lắm

3. thuhoai Member

Trước khi xăm lưu ý nhé:

- Chọn nơi uy tín với chất lượng đội ngũ bác sĩ ổn, tay nghề cao

- Chọn màu xăm phù hợp với khuôn mặt, màu tóc và da của mình

- Chọn kiểu chân mày thích hợp

- Đảm bảo vệ sinh xăm phun

Sau khi xăm bạn nhớ

- Kiêng thịt bò, hải sản, xôi nếp, rau muống để tránh lên sẹo. Không uống bia rượu hoặc các chất kích thích

- Đảm bảo vệ sinh da, tránh không cho vết xăm tiếp xúc trực tiếp với ánh mặt trời
    Mua Thu thích bài này.

4. MaiLinh89 New Member

Khắc lông mày có khác với phun mầu ko nhỉ? tớ vẫn chưa hình dung ra. Tớ cũng muốn làm đẹp tí chút nhưng sợ lại như phun hay xăm thì... chán lắm. Mà ax sắp cưới nhà tớ thì chúa ghét việc phẫu thuật thẩm mỹ hay phun xăm gì đó... Rất kỵ với việc vợ đi xăm xiếc... kể cả tỉa tót lông mày mà hơi nhỏ 1 tí là chê liền, chỉ muốn natural beauty thôi.

5. thuyDieu New Member

Bạn tính đi sửa lại ah, nếu sửa lại phải chọn chỗ nào uy tín chứ ko lại như cũ đấy.

6. Luna25 Member

Chắc chỗ xăm chân mày của bạn trước giờ đến lúc phải làm lại rồi, cái gì cũng được 1 thời gian thôi mà.

7. thuhoai Member

Mẹ mình xăm chân mày chục năm rồi vẫn đẹp lắm nha

8. ANH THƯ New Member

mình từng tới đây đôi lần để tắm tráng thúi nói chung là họ làm cũng được mình thấy thẩm mỹ viện này cũng đông khách lắm chắc làm cũng được
    Mua Thu thích bài này.

9. Kìu non Active Member

Giờ công nghệ hiện đại rồi, xóa xăm rất đơn giản và nhanh chóng, bạn ko lo đâu

Hiện nay, với các tiến bộ trong công nghệ Laser; các nhà khoa học và các bác sĩ thẩm mỹ đã nghiên cứu, đưa vào sử dụng thành công công nghệ Laser Yag Q-Switch xóa hình xăm không để lại sẹo, an toàn.
    Các tia Laser khi chiếu vào da, sẽ đi xuyên qua da và chỉ tác động phân hủy từng nhóm màu mực xăm phù hợp với bước sóng của tia, tia laser này không tác động lên da nên an toàn, không đau, không gây ra sẹo

Máy Laser Q-Switched Nd:YAG với công suất mạnh của Mỹ, lần đầu tiên được Thẩm mỹ An Thái ứng dụng xóa hình xăm màu thông dụng như đen, xanh đen, đỏ…, và thiết bị mới xóa hình xăm thêm màu xanh lá cây và xanh da trời.

Các hình xăm được xóa sạch hoàn toàn:

• Không để lại sẹo sau xóa hình xăm, an toàn cho người, không có nguy cơ gây sock vì không phải tiêm bất kỳ loại thuốc nào (thuốc tê...
    • An toàn cho da, tia laser công nghệ cao không ảnh hưởng đến da, không tổn thương da, không chảy máu, không gây nhiễm trùng
    • Không đau
    • Không có di chứng về sau: hình xăm sẽ hết hoàn toàn, không có sẹo, da tại vị trí xăm sẽ như da bình thường
    • Có thể xóa được tất cả các hình xăm, màu mực khác nhau, mọi kích thước, độ đậm, nhạt của hình xăm, tại mọi vị trí trên cơ thể như xóa xăm môi, xăm lông mày, xóa hình xăm chỗ kín...và rút ngắn thời gian trị liệu

10. nguyenthihoa Member

Công nghện này chắc đắt lắm nhỉ ?
    Mình thấy dùng Laze thì an toàn nhưng mà có để lại sẹo chứ ?

11. hoanglan Well-Known Member

mẹ bạn xăm ở đâu vậy? có đẹp không? chỉ chỗ cho chị em cùng đến với

12. thao cula New Member

theo mình tng là người ti đây tr nám da 1 ln mình thy h làm cũng khá ok hin ti mình thy hài lòng vi cánh h làm và quan trng nht là h đã cha khói nám da cho mình và sau đó h cũng có nhng dch v khi mà điu tri song na như hi thăm hay tưvn này n
    Mua Thu thích bài này.

13. lovely Member

Chỗ Điện Biên Phủ là cơ sở 2 của Hoài Anh hả bạn? mình thấy trụ sở chính của nó cũng tốt lắm. :D
    Mua Thu thích bài này.

14. Bà Tưng Member

Mình thì thấy xăm xong nhìn già với lại kiểu không tự nhiên ấy. Cô mình đi xăm về mất 500k thì phải, nhìn trông hơi giả !

15. Mua Thu New Member

Mình cũng tới Hoài Anh thêu chân mày nè, mình yêu cầu nhân viên bên họ làm nhạt, phù hợp với khuôn mặt của mình nhìn chân mày của mình rất tự nhiên, mọi người ở cơ quan mình ai cũng khen đẹp, mình cũng giới thiệu mấy nguwoif bạn tới Hoài Anh làm nói chung ai cũng hài lòng, nhân viên cũng có tay nghề cao và lâu năm. Mình thấy ở đây đông khách lắm, ngồi bàn tư vấn còn phải xếp hàng. Dù sao Hoài Anh cũng có tiếng tăm bấy lâu nay nên cũng yên tâm bạn ạ.

16. MaiLinh89 New Member

mình cũng đang tính tới thêu chân mày ở Hoài anh bạn ah khuuyeen nhủ axa mãi mới cho đi, nhưng bạn mình khuyên là thêu ở dộ tuổi này hơi già, ko biết bạn thêu xong trông như nào nhỉ???
    Mua Thu thích bài này.

17. Mua Thu New Member