Thẩm mỹ viện Milan mập mờ

1. thaomy

thaomy Member

• 88 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình thì mình chưa đi tới thẩm mỹ viện Milan lần nào, nhưng mới gần đây mình có đi tìm phương pháp trị sẹo rỗ, với trị lỗ chân lông to thì thấy cái này

Trích từ báo ngoisao.net: Cách xóa sẹo rỗ an toàn: Tin, Video clip, Hình ảnh Ngôi Sao
    Đầu tiên thì nghĩ là lời khuyên về một giải pháp được một bác sĩ ở bệnh viện nổi tiếng ở Hà Nội. Thấy khá yên tâm.

Nhưng cuối bài có giới thiệu tới thẩm mỹ viện Milan. nên mình theo đường link đấy mà click vào trang thì lại thấy

Tức là bà bác Trần Hoàng Oanh đó là giám đốc TMV này, sao khi giới thiệu và nói về dịch vụ của mình thì không nói luôn là chức gđ TMV nữa? Sao phải giấu nhỉ.

Mình thấy rất mập mờ, như kiểu muốn đánh lừa lòng tin của người tiêu dùng là: Biện pháp của chúng tôi rất tốt được bác sĩ A ở bệnh viện nổi tiếng thừa nhận. Nhưng thực chất cái bác sĩ A đấy lại là gđ TMV.
    Chưa biết thực hư điều trị thế nào, nhưng thú thực là mình khá hậm hực vì vụ trên, mình cảm giác bị đánh lừa sao ấy.
    Đang tải...
  2. Thienhadenhat

Thienhadenhat Member

• 180 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Ôi bạn ơi, nếu mà bực mình về các vụ TMV thì bạn còn bực mình dài dài, các TMV bây giờ toàn treo đầu dê bán thịt chó thôi
  3. TuNhan

TuNhan Member

• 80 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình cũng đã đọc được bài báo như thế này trên mạng, đúng là tiền mất tật mang, các c e khi vứt tiền qua cửa sổ thì nhìn mặt gửi tiền
  4. Miu_miu

Miu_miu Well-Known Member

• 250 Bài viết

• 218 Được cảm ơn

trước khi đến bất kỳ một tmv nào mọi ng nên thăm dò ý kiến cũng như đến nơi để họ tư vấn nhân tiện thăm dò luôn cơ sở hạ tầng nơi đó
    trc đây mẹ e có nhu cầu trị nám e cũng làm như thế đối vứi tmv kangnam, tuy mình mất thời gian khoảng vài ngày tìm hiểu nhưng khi vào đó làm tự tin hơn hẳn, ko hoang mang bất kỳ vấn đề nào khác
  5. Hoa hồng xanh

Hoa hồng xanh Member

• 113 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

e vừa đọc trên diễn đàn hỏi về tmv hàn quốc JW j đó, jo` lại tmv milan ah. chị e chúng mình nói chung là cứ pải tìm hiểu kỹ thông tin trc khi đến tmv nào đó để tránh tiền mất tật mang các chị ạh
  6. linh90dolove

linh90dolove New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mk cũng đã điều trị ở thẩm mỹ viện mylan, đúng là mập mờ ăn người, quảng cáo là máy móc công nghệ cao này kia, đảm bảo chất lượng, nhưng thực tế thì chán kinh khủng..ấm ức ko chịu đc, mất tiền, mất công mà ko có kết quả gì. Các bạn nhớ tìm hiểu kỹ trước khi làm ở đó nhé!
  7. thaopham

thaopham Member

• 69 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Híc, chị đến tmv đó làm dịch vụ gì thế? nguy hiểm nhỉ. vậy nên phải cẩn thận, tìm hiểu thật kỹ trước khi đi làm các chị ah.