Thuốc rụng tóc maxxhair tốt ko?

1. nhân nguyễn

nhân nguyễn New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn bạn giờ còn dùng thuốc trị rụng tóc Maxxhair nữa không thế bạn?
    Mình nghe nói là nhiều loại thuốc ngừng dùng cái là mất tác dụng luôn, không biết thuốc này thì sao, ngừng dùng thì thuốc còn tác dụng nữa không nhỉ? Hay là cứ phải kiên trì dùng mãi, ngừng cái là tóc lại rụng lả tả?
    Mình sợ nhất là kiểu ngừng dùng thuốc cái là tóc lại rụng lả tả lắm
  2. phuongmai12

phuongmai12 New Member

• 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn cứ dùng thử đi bạn ạ, chờ người khác dùng thử rồi mình dùng thì kết quả chắc gì đã như nhau đâu.
    Có khi bạn tamtam dùng hiệu quả, nhưng bạn dùng lại ko hiệu quả đâu. Quan trọng là bạn mua về dùng trực tiếp mới có thể đánh giá được. Vậy nha bạn
  3. chau anh

chau anh New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cũng chả biết, nhưng hiệu thuốc chắc có, chứ mình cũng đi cửa hàng mỹ phẩm đâu có bán, mà thuốc uống thì cử hàng mỹ không bán là đúng rồi, chắc hiệu thuốc có, nhưng chả biết có hiệu quả thật không nữa cơ
  4. hongkt

hongkt New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình xem ở mấy hiệu làm tóc chỗ mình ko có bán thuốc trị rụng tóc maxxhair, chắc là ko hiệu quả nên người ta mới ko bán thôi. Bình thường mấy hiệu thuốc hay bán mấy loại thuốc trị rụng tóc giá rẻ rẻ lắm, nếu như mình tìm được mà mua dùng thì cũng hiệu qua, nhưng phải là khách quen ở hiệu tóc người ta mới bán thuốc tốt cho, ko thì toàn bán thuốc kém chất lượng, ko thì thuốc đắt
  5. hoaxuyenchi

hoaxuyenchi Member

• 83 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hiệu tóc mà cũng bán thuốc là sao bạn, lại nhất là thuốc uống nữa, hiệu tóc thì chỉ bán cac sloaij dầu gội hay mấy loại kem may ra còn được, chứ tự nhiên bán thuốc, mình chưa thấy chỗ nào làm tóc mà bán thuốc cả
  6. daxau

daxau Member

• 191 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hiệu cắt tóc vẫn có đấy bạn, còn bán cả đồ làm móng luôn đó
    Hôm nào bạn thử hỏi ở hiệu cắt tóc gần chỗ bạn mà xem, có bán và giới thiệu dầu gội và các sản phẩm chăm sóc phổ biến hoặc tốt đấy,
  7. embimun

embimun Member

• 30 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Maxxhair này bọn này chỉ quảng cáo thôi, có hiệu quả đâu mình mua cho ông xã của mình, nhưng không ăn thua. Nó không khác gì các loại sản phẩm chức năng mà giờ hay quảng cáo ấy, chỉ hỗ trợ thôi chứ không ăn thua gì đâu. Hix phí cả tiền đúng là max điêu
    admin thích bài này.
  8. MeRio

MeRio Member

• 46 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

haizzz. mẹ chồng mình rụng cực nhiều tóc, uống Maxxhair mà ko ăn thua. rõ đắt mà chả thấy hiệu quả gì luôn.