Tóc ngắn hàn quốc đẹp cho nam

1. huonghong

huonghong New Member

• 12 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Tóc ngắn hàn quốc đẹp được rất nhiều bạn nam yêu thích, các nàng có thể chọn cho một nửa của mình những kiểu tóc ngắn đẹp hàn quốc phù hợp để chàng của bạn trông dễ thương, đáng yêu và ko kém phần lịch lãm nhé:

Nếu những năm trước đây Tóc ngắn đẹp hàn quốc hơi dài kiểu lãng tử được nhiều bạn nam ưa thích thì năm nay xu hướng tóc tập trung vào các kiểu tóc ngắn đẹp hàn quốc cắt sát với gương mặt để tôn lên các nét mạnh mẽ, góc cạnh trên gương mặt bạn trai. Không cần đi đâu xa nếu bạn là fan của Kpop thì có thể nhận thấy ngay xu hướng tóc ngắn này thay đổi với nhóm EXO.

toc-ngan-dep-han-quoc-cho-nam1
    Tóc ngắn đẹp hàn quốc của Exo​
    toc-ngan-dep-han-quoc-cho-nam2
    Tóc ngắn đẹp hàn quốc cho nam cắt sát gương mặt là xu hướng của tóc nam năm nay​
    Không còn tóc dài bồng bềnh lãng tử, các kiểu tóc ngắn đẹp hàn quốc, vuốt kiểu cá tính đang chiếm lĩnh thời trang tóc năm nay. Các kiểu tóc cạo hết một bên đầu để lại tóc 1 bên hay cạo 2 bên để lại tóc phần đỉnh đầu là kiểu tóc là các bạn nam cá tính và hơi nổi loạn mới dám để. Kiểu tóc này tuy rất ngầu nhưng không thích hợp với thời trang trường học hay văn phòng, nơi đề cao tính mẫu mực và nghiêm túc trong phong cách.​
    toc-ngan-dep-han-quoc-cho-nam3
    Kiểu tóc ngắn đẹp hàn quốc cạo 2 bên của Tae Yang​
    Với các chàng trai văn phòng thì những kiểu tóc nam ngắn đẹp gọn gàng luôn là lựa chọn hàng đầu. Nó không chỉ tiện cho công việc, không mất thời gian chăm sóc nhiều mà còn tạo ấn tượng bạn là người gọn gàng, ngăn nắp, tỉ mỉ. Mái tóc không đơn giản là phù hợp với gương mặt mà còn thể hiện cá tính và góp phần thể hiện phong cách thời trang của bạn. Thử tưởng tượng bạn khoác lên người một bộ vest xong lại có một mái tóc rối bù và thiếu cá tính. Mái tóc đẹp còn giúp bạn tự tin và để lại cái nhìn thiện cảm hơn cho phía đối tác.​
    Bạn hoàn toàn có thể tham khảo những mẫu tóc ngắn đẹp hàn quốc để tạo cho mình phong cách thời trang tự tin nhất.​
    toc-ngan-dep-han-quoc-cho-nam4
    Kiểu tóc ngắn đẹp hàn quốc rất gọn gàng của Sehun​
    toc-ngan-dep-han-quoc-cho-nam5
    Kiểu tóc ngắn đẹp hàn quốc rất manly của Minho​
    toc-ngan-dep-han-quoc-cho-nam6
    Kiểu tóc ngắn đẹp hàn quốc với mái xoăn bồng cuả Lee Jong Suk​

Kiểu tóc ngắn đẹp hàn quốc rất đa dạng, Cách chàng có thể biến tấu thoải mái với những mái tóc đầy ấn tượng mà ko cần lo lắng gì nhé!
    Đang tải...
  2. thongay88

thongay88 New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thích kiểu tóc ngắn đẹp hàn quốc này, Trông ngắn gọn đẹp, mà rất manly . Mình ghét con trai nhuộm tóc xanh đỏ, rồi để dài như con gái lắm, nhìn con trai để tóc trông nữ tính thấy ức chế kinh lên được. Cứu như Minho thế này trông có phải đẹp ko :D
    Kiểu tóc ngắn đẹp hàn quốc rất manly của Minho
  3. modexinh

modexinh Active Member

• 189 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Đúng là bây giờ, văn hoá Hàn Quốc đã xâm nhập vào giới trẻ Việt Nam, đến cả những mái tóc nam cũng mang đậm phong cách Hàn Quốc.
    Tóc nam Hàn Quốc đẹp nhất phải kể đến là mái tóc tỉa layer dài. Đây là một trong những kiểu tóc nam Hàn Quốc được ưa chuộng nhất, kiểu tóc thường thấy của Kim Hyun Joong. Phần gáy được để dài hơn và tỉa lớp, tương tự nhưng ngắn hoăn với hai bên mái. Tóc không cần được vuốt quá cầu kỳ mà vuốt tự nhiên, tạo cảm giác phóng khoáng, lãng tử.

toc-nam-han-quoc-dep1
    Mái tóc tỉa layer dài của Kim Hyun Joong
  4. phucminh

phucminh Member

• 61 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Kiểu tóc ngắn đẹp hàn quốc với mái xoăn bồng cuả Lee Jong Suk nhìn đẹp mà lãng tử quá, thích các chàng để tóc thế này :D
  5. Hương Lan

Hương Lan Member

• 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con trai nhuộm tóc mình ko thích lắm đâu, mình thích con trai tóc bình thường, tóc nguyên thủy của nó luôn á,
    Với lại con trai tóc gọn nhìn đẹp hơn, mấy kiểu để dài ơi là dài nhìn chán lắm, mình nhìn chỉ muốn cạo đầu bọn nó đi luôn thôi, con trai ko biết giờ kiểu gì mà nữ tính lắm
  6. maylangthang

maylangthang Member

• 293 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tóc ngắn nam thì mình thấy con trai cứ cắt ngắn và gon lên là được, cũng không cần cầu kì lắm, tuy nhiên hôm nọ gặp kiểu đầu này vẫn thấy kết, có cái gì đó nhẹ nhàng, hơi lãng tử 1 chút. :D
    Những-kiểu-tóc-nam-đẹp-và-ấn-tuợng6
  7. sunny

sunny New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng thích con trai để kiểu này, dù mái có hơi dài 1 chút, nhưng nhìn thấy cũng đẹp mà phong cách
    hoặc để kiểu tóc như này cũng được
    toc-ngan-dep-cho-nam
  8. hoangmai

hoangmai New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lựa chọn tóc cũng phải phù hợp với khuôn mặt và tóc của người ấy có thẻ áp dụng kiểu đấy không, cùng tùy vào sở thích và công việc nữa, mình thấy mấy kiểu này chỉ có các thần tượng để phù hợp chứ, nhiều anh, theo tính chất công việc muốn để cũng chả được
  9. hồng mai

hồng mai New Member

• 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy mấy kiểu tóc ngắn đẹp hàn quốc này phổ biến lắm rồi. Chọn kiểu mới hay kiểu cũ thì quan trọng nhất vẫn là phù hợp với khuôn mặt và trường hợp mình đi đến. Nhìn theo mấy cái bọn ca sỹ hàn quốc mà chọn kiểu tóc thì ko nên làm đâu, bọn nó nhiều kiểu nhìn chán lắm, được có vài kiểu đẹp thôi
  10. anh chàng đẹp trai

anh chàng đẹp trai Member

• 45 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Ngày thanh niên choai choai mình thì mình thích để đầu đinh, nhìn cá tính mà lại gọn gàng :) Đến giờ thì để tóc dài hơn đầu đinh một tý cho khỏi bị gọi ăn chơi là ok.
    Mấy kiểu tóc ngắn đẹp hàn quốc này chỉ dành cho mấy cậu ham mê hàn quốc, thích kiểu sến sến thôi
  11. linhqh

linhqh New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cũng không hẳn đâu bạn, mình thấy nhiều kiểu tóc hàn quốc con trai cũng đẹp và nam tính đấy chứ, nhưng chỉ thấy đẹp thôi, còn lại thì mình vẫn thích con tai để mấy kiểu cắt gọn gàng, chẳng cần cầu kỳ quá làm gì
  12. huyennguyen

huyennguyen New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy kiểu này cứ lặp lại dần đều qua năm tháng ấy mà, mình thấy vừa phải để tóc phù hợp rồi để sao cho dễ nhìn, gọn gàng, con trai chẳng cần cầu kỳ quá làm , chẳng phải kiểu này kiểu nọ đâu, để làm sao mà phù hợp với môi trường, hoàn cảnh mình sống và tiếp xúc hàng ngày ấy
  13. dieuhuong

dieuhuong Member

• 52 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tóc thì có vài kiểu thôi, cứ vài năm lại trở lại mốt cũ, làm gì có chuyện mỗi năm mỗi loại mà ko bị trùng với các năm trước chứ :p Mình thấy các bạn thích kiểu nào thì cứ duy trì nha, cải biến với cải tiến nhìn ko đẹp hơn mà còn làm tóc xơ và hư tổn nữa đó, không tốt đâu
  14. muamuahe

muamuahe Member

• 57 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Con trai tóc cứ dìa lại cắt thương xuyên, mà cung chỉ cắt tóc thôi có gì đâu mà lo ảnh hưởng tóc bị xơ nhỉ, trù khi là vuốt keo nhiều thôi, chứ có mấy kiểu cứ cắt rồi để vậy có làm gì đâu mà lo xơ với hỏng hả bạn