Trị hôi nách webtretho và diendanthamy.com bên nào có phương pháp phong phú hơn?

1. hoatimuoi

hoatimuoi New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trị hôi nách webtretho và diendanthamy.com bên nào có phương pháp phong phú hơn? Cả nhà thấy bên nào phong phú hơn ạ, em vừa vào mần mò thấy bên webtretho chia sẻ cũng nhiều lắm, nhưng khó nhìn quá, rồi viết dài quá em cũng ngại đọc, em cũng ghé qua bên đây, thấy cũng nhiều chia sẻ, nhưng không nhiều so với bên kia, nhưng thấy các bạn chia sẻ hình ảnh, với các phương pháp ngắn gọn cũng dễ xem. Mà em cũng chưa xem được hết hai bên, không biết bên nên tham khảo bên nào nhỉ, phong phú thì mới có nhiều cách để thực hiện, nhỡ không hợp cách này còn có cách kia.
    Đang tải...
  2. muaha

muaha Member

• 425 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Re: Trị hôi nách webtretho

Bên webtretho đúng là có lâu hơn và có vẻ uy tín hơn rồi, nhưng thấy đienanthammy.com cũng được lắm, các bạn chia sẻ nhiệt tình với lại hình ảnh nhìn sinh động đấy chứ. nếu thích bạn tham khảo cả 2 càng nhiều pp dắt túi chứ sao. hihi
  3. thoangqua

thoangqua New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Re: Trị hôi nách webtretho và diendanthamy.com bên nào có phương pháp phong phú hơn?
    Sao dạo này thấy nhiều người đi so sánh webtretho và diendanthamy.com thế nhỉ, mình thấy cái gì lâu đồi hơn thì kinh nghiệm lúc nào chẳng nhiều và phong phú hơn, cái mới thì làm sao mà có thể so sánh về độ phong phí với cái cũ được
  4. HoaiLuong

HoaiLuong Member

• 117 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Re: Trị hôi nách webtretho và diendanthammy.com bên nào có phương pháp phong phú hơn?
    Dạ theo cá nhân em, trị hôi nách webtretho hay diendanthammy.com thì mỗi bên có những phương pháp giống nhau, khác nhau. webtretho thì ra đời đã lâu nên chắc là các mẹ sẽ vào chia sẻ nhiều hơn. Nhưng e thấy quan trọng là hữu ích với người dùng, chứ nhiều hay ko ko quan trọng. Quan trọng đó là chia sẻ, là kinh nghiệm của chị em cho nhau, chứ ko pải là vào quảng cáo về sản phẩm như một số mẹ ở webtretho.
  5. Tuyết tuyết

Tuyết tuyết Member

• 33 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Re: Trị hôi nách webtretho và diendanthamy.com bên nào có phương pháp phong phú hơn?

So sánh nào cũng chỉ mang tính tương đối thôi, mình thấy cái nào hay hợp thì dùng, phong phú lắm thì cũng chỉ có khó chọn thôi đó, nhiều quá rất loạn đó nha
    Mình thích kiểu nào chia sẻ ít thôi mà chất còn hơn nhiều mà chẳng đâu vào đâu, ko trị được thì chán rùi
  6. ngoctraiden

ngoctraiden Member

• 105 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thấy quan trọng là độ hiệu quả của các cách ấy chứ bên nào cũng không quan trọng lắm, mình thấy hợp vơis cách nào thì chọn cách đấy thôi, mình vào webtretho thấy chia sẻ nhiều lắm, nhưng toàn mấy pp đi TMV rồi dùng thuốc mà nghe như quảng cáo ấy nên cũng hơi nghi nghi.
  7. LuckyStar

LuckyStar Member

• 57 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

TRị hôi nách thì cái nào tốt và phù hợp thì chọn thôi, mình thấy ở diễn đàn nào cũng được cả mà.
    Cứu bảo phải chọn bên này hay bên kia thì cũng khó khăn lắm, chọn đại đi có khi lại trị khỏi ấy chứ
  8. alohato

alohato Member

• 64 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E thấy trên diendanthammy.com có mấy chị chia sẻ phương pháp trị hôi nách bằng hút bỏ nội soi tuyến mồ hôi nách thì sẽ làm biến mất mùi hôi nách 1 cách triệt để. e thấy cách này hay mà nghe cũng khá là hợp lý. thấy bảo đi thẩm mỹ viện, người ta sẽ chữa trị cho. hết có 8 triệu gì đó. chưa thấy mấy mẹ webtretho bàn về pp này nhưng trên diendanthammy thì coi vẻ cập nhật nhiều pp hơn đó .
  9. hoahongtim

hoahongtim Member

• 142 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bên nào cũng được thôi bạn, thấy hợp lý thì làm theo, mình thấy các bạn các chị chia sẻ cũng là đi tham khảo hết ấy mà. Bạn thấy nó phù hợp và không làm mất thời gian của bạn thì có thê chọn để làm thử.
  10. coconcoc

coconcoc Member

• 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình ko tham gia bên webtretho nên ko bình luận gì, còn thấy trị hôi nách ở đienanthammy thì có nhiều lắm, mình vào mà chẳng biết nên chọn cách nào, thấy toàn cách đơn giản, còn hiệu quả thì chưa biết thế nào cả
  11. quangninh

quangninh Member

• 187 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chọn bên nào thi cũng do mình, nếu bạn thấy thích hợp và có thể làm được thì chọn thôi, mình cũng ít tham gia bên webtretho, hầu hết những cách mọi người đưa ra đa phần cũng là sưu tập và có áp dụng mình thấy bạn cứ chọn lấy 1 cách mà áp dụng, nhất là mấy cách tự nhiên thì cũng không có hại gì.
  12. minhcam

minhcam Member

• 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy phông phú hơn hay không không quan trọng, quan trọng là mình hợp với cách nào và cách đấy có hiệu quả không. với lại càng phong phú thì càng khó chọn, cứ 1 hoặc 2 cách rồi chọn thực hiện lấy 1 cách mà mình cảm thấy mình có thể áp dụng tốt ấy.
  13. bangbang

bangbang Member

• 207 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thấy càng phong phú thì càng khó chọn bạn ạ. mình áp dụng nên chỉ vận dụng 1 cách thôi, để độ hiệu quả được phát huy tối đa, còn chọn tham khảo bên nào mình thấy không quan trọng, quan trọng là mình tìm được cách phù hợp và mình thấy cách đấy thích hợp và mình có thể áp dụng được.
  14. hoatigon

hoatigon Member

• 40 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phong phú quá làm gì cho khó chọn bạn ơi, thấy cách nào phù hợp, hợp lý thì áp dụng thôi chứ, bên nào cũng được hết ấy mà, cũng là diễn đàn chia sẻ, học hỏi thôi, bạn thấy cách nào an toàn thì làm xem hiệu quả đến đầu, nếu thấy ko vấn đề thì cứ việc áp dụng.
  15. ngoclan88

ngoclan88 Member

• 41 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Phương pháp trị hôi nách ở đâu chẳng được nhỉ, ngoài 2 diễn đàn này thì vẫn còn nhiều nới khác cho mình tìm mà, đâu phải chỉ có 2 chỗ này mới có hướng dẫn đâu
    Mình tìm trên dantri, trên trang trihoinach và nhiều trang khác nữa cơ mà, nhưng mà quảng cáo hơi nhiều
  16. nanaha

nanaha New Member

• 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Phương pháp trị hôi nách ở 2 trang này đều ko thấy có gì mới mẻ cả, cái nào trên mang cũng đầy ra, cứ nêu ra rồi lại nêu lại, chán òm,
    Thỉnh thoảng mình cũng vào cmt, nhưng thấy gần như mọi người nêu hết rồi, cũng chán, chẳng muốn viết lại nữa, hix
  17. Thùy Châu

Thùy Châu Member

• 76 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trên webtretho nay, mình thấy các bố mẹ chia sẻ rất nhiều kinh nghiệm bổ ích từ cách chữa hôi nách tự nhiên và cách chữa bằng công nghệ cao rất hiệu quả.
    Ở ddtm thì thấy chủ yếu là người trẻ thôi, chia sẻ cũng ko phong phú bằng
  18. tuyethong

tuyethong Member

• 54 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đồng ý với bạn này thế!
    Nhiều gợi ý quá thì càng bát nháo, lúc ấy đúng sai chẳng biết sao nữa, mình lại phải dành thời gian lọc thông tin, dù ít nhưng mà chất thì vẫn hơn nhiều mà chẳng đâu vào đâu cả :D
    Nếu chỉ có 1 câu trả lời mà thỏa mãn được mình vẫn hơn đọc cả mớ mà mình chả biết cái nào nên theo
  19. hoatra

hoatra New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy phong phú quá làm gì cũng chỉ chọn một cách, mình thấy bên nào cũng được, miễn sao cách đó có vẻ hợp lý và có thể trị được mùi 1 cách hiệu quả. các diễ đàn chia sẻ thì cũng là những kinh nghiệm của họ hay tham khảo thôi, bạ cứ chọn lấy 1 cách là được
  20. kimdung

kimdung Member

• 90 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

hì, mỗi nàng mỗi ý kiến. Nhưng theo e nghĩ, tuỳ theo người bệnh lựa chọn và cảm thấy phương pháp nào mà đơn giản, dễ áp dụng với mình thì làm thôi ah.
    Các mẹ webtretho thì có từ lâu rồi nên chắc kinh nghiệm cũng nhiều hơn. Còn trên diễn đàn thẩm mỹ thì có vẻ mới hơn. Nhưng nói chung là phương pháp chia sẻ thì chỗ nào cũng như nhau cả, chỉ là đúc kết, tổng hợp lại.