Trị mụn thịt ở thẩm mỹ viện Thanh Bình bao nhiêu tiền?

1. TuanKien

TuanKien New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các anh các chị, em Kien, em muốn đi trị mụn thịt, em muốn hỏi ở thẩm mỹ viện Thanh Bình trị cái này bao nhiêu tiền với ah?
    Là sv các a c cũng biết rồi, ko có nhiều xiền nhưng mấy cái mụn thịt ngự trị trên mặt làm em ko dám mò đi đâu, bạn gái vào phòng chơi, nói chuyện mà mặt e cứ ngoảnh đi chỗ khác, nh bạn hiểu nhầm bảo e khinh bạn ấy rồi cũng lần lượt ko chơi với em. Em xin bố mẹ thì bố mẹ bảo con trai ko cần chau chuốt. Em cũng buồn lắm, nay tích góp đc ít tiền làm thêm nên em muốn hỏi a c giá cả ở đây thế nào.
    Em cám ơn ah.
    Đang tải...
  2. ThanhHang

ThanhHang New Member

• 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình chia sẻ cho bạn bài này nhé, thử áp dụng xem:

Mình xin tự giới thiệu, mình tên là Hà năm nay 26 tuổi. Hiện mình đang là nhân viên văn phòng của một công ty truyền thông. Vì là nhân viên văn phòng nên hình thức của mình cũng khá xinh xắn. Thường thì mỗi lúc đến công ty, mình cũng trang điểm nhẹ nhàng nên rất nhiều chàng phải mắt trước mắt sau ngó lơ để ý.
    Mình cũng dắt theo một số bí quyết chăm sóc da hàng ngày trong đó có chiêu trị mụn thịt của mình đã nổi tiếng hiệu quả khắp công ty. Mẹo trị mụn thịt của mình hiệu quả đến nỗi còn bay về văn phòng tổng công ty và được vợ sếp tổng áp dụng điều trị mụn thịt trên má hay quanh mắt nữa cơ.
    Nói chung mình khá tự hào khi share cho các anh chị em mà ai cũng báo cáo lại thành công ngoài mong đợi với bí quyết trị mụn thịt “Đơn giản như đan rổ” của mình.
    Chuyện là một ngày chẳng hiểu sao mình lại bị mụn thịt ở đầu gối rồi sau đó mụn thịt này còn nhảy vô sinh sôi ở ngón tay của mình nữa chứ nhìn rất mất thẩm mỹ​

Chuyện là một ngày chẳng hiểu sao mình lại bị mụn thịt ở đầu gối rồi sau đó mụn thịt này còn nhảy vô sinh sôi ở ngón tay của mình nữa chứ. Vệ sinh cá nhân của mình thì sạch sẽ vô biên rồi. Thế mà chẳng hiểu sao chân tay lại mọc những nốt mụn thịt nhỏ nhìn rất mất thẩm mỹ.
    Thời kỳ đầu, mình bực mình lắm. Dù những nốt này chỉ có vài nốt nhưng nhìn ngứa mắt và mất tự ti không chịu nổi. Mình lấy căng cắn và còn lấy cả dao nhỏ để cắt mà không lôi cái chân mụn ra được.
    Mãi một lần về nhà đứa bạn chơi, mình được ba nó bày cách lấy tỏi đập dập ra nguyên vỏ đắp lên chỗ mụn thịt. Sau đó lấy nhang hơ hơ cho tỏi nóng dần hơi cháy làm tỏi thơm thơm. Cứ làm như vậy mụn thịt sẽ biến mất.
    Ban đầu dù chẳng tin lắm nhưng vì chả có cách nào khác nên mình vẫn phải áp dụng theo. Mình cũng làm y hệt như ba nó bảo. Cứ thế sau 3-4 ngày đắp tỏi như vậy, các nốt mụn thịt của mình tự động bong ra và rụng hết.
    Ban đầu dù chẳng tin lắm nhưng vì chả có cách nào khác nên mình vẫn phải áp dụng theo. Mình cũng làm y hệt như ba nó bảo. Cứ thế sau 3-4 ngày đắp tỏi như vậy, các nốt mụn thịt của mình tự động bong ra và rụng hết.​

Mình vui mừng lắm và đã chia sẻ mẹo này cho rất nhiều chị em có mụn thịt. Hầu như ai điều trị mụn thịt theo cách của mình cũng đều thành công cả.
    Tuy nhiên, một lưu ý khi điều trị mụn thịt bằng phương pháp này là khi mụn rụng hết cả chân, làn da bạn tại chỗ mụn thịt sẽ có vết thâm xỉn màu hơi xấu.
    Hơn nữa, mẹo này chỉ hiệu quả với mụn mới vài tháng thôi. Chứ mụn lâu năm rồi thì không hiệu quả đâu chị em ạ. Lúc ấy với mụn lâu năm chắc phải đi đốt điện ở 108 thì mới ổn.
    only_roses thích bài này.
  3. ngohoa

ngohoa New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mụn thịt nếu chữa ko cận thạn sẽ để lại sẹo đấy bạn ah.
  4. Enomist

Enomist Member

• 298 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Hiện nay mụn thịt được trị bằng công nghệ laser C02 Fractional . Đây là phương pháp tiên tiến nhất hiện nay đã được các nhà khoa học ở Mỹ chứng minh tính năng an toàn và hiệu quả vượt trội. Hơn thế nữa, đây là giải pháp điều trị nhanh chóng, chỉ sau một lần điều trị duy nhất, mụn thịt đã hoàn toàn được loại bỏ tận gốc, bệnh không còn khả năng tái phát và làn da được phục hồi nhanh chóng với cơ chế siêu xung của laser CO2 Fractional .
    Chi phí điều trị mụn thịt giá từ 2-5 triệu tùy thuộc vào tình trạng cụ thể của bệnh.
  5. dothituoi

dothituoi New Member

• 21 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mụn thịt (còn gọi là u tuyến mồ hôi) quanh mắt, là một bệnh lành tính hay gặp ở tuổi thanh niên, xuất hiện ở nữ nhiều hơn nam. Theo các chuyên gia thì nguyên nhân tạo ra mụn thịt là do rối loạn chuyển hoá dưới da. Tuy không ảnh hưởng đến sức khỏe con người nhưng lại làm cho làn da thêm xấu xí, già nua làm mất tính thẩm mĩ, khiến chúng ta bị ảnh hưởng đến tâm lý và thiếu tự tin trong giao tiếp. Nếu không được điều trị sớm mụn thịt có thể lây lan tới các vùng da khác như: trán, gò má, có thể lan xuống cổ và ngực, vì thế ngay khi những nốt mụn thịt đầu tiên xuất hiện, bạn nên tìm phương pháp phù hợp để chữa trị ngay.
  6. Lan Nhi

Lan Nhi Active Member

• 213 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

2-5 triệu thôi hả bạn? Ở THanh Bình này cũng thế à? Vậy thì rẻ quá. :D Có gì em tư vấn bà chị em đến đây làm
  7. only_roses

only_roses Member

• 92 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Cái này thì mình nghe nhiều rồi nhưng hơi băn khoăn ...
    Tỏi có mùi thế này thì đắp vào mặt mình sợ ám mùi, k dám ra ngoài đường ấy =.=
  8. dothiha

dothiha New Member

• 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tinh dầu cây ngải đắng thường được chưng cất từ lá của cây ngải đắng (ngải cứu) lâu năm. Đây là một chất khử trùng, một loại kháng sinh và là nguồn chất chống oxy hóa tự nhiên và hiệu quả.
    Vì thế, khi bị sẹo, bạn có thể sử dụng tinh dầu cây ngải đắng để sữa chữa tình trạng xấu xí của các vết sẹo nhé, đặc biệt là với những vết sẹo cũ hoặc các vết sẹo quá khó coi.
    Tinh dầu cây ngải đắng giúp cải thiện lưu thông và làm mềm vết thương, chữa lành và tái tạo da, phá vỡ các mô sẹo. Tuy nhiên, bạn chỉ nên sử dụng một lượng nhỏ vừa phải tinh dầu cây ngải đắng thui vì chúng có chứa thujone – một hóa chất có thể gây độc hại nếu bạn quá lạm dụng và sử dụng một số lượng cao.
    only_roses thích bài này.
  9. only_roses

only_roses Member

• 92 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

hihi cảm ơn bạn. Không ngờ cây ngải đắng lại có tác dụng như vậy ...
    Mà sẹo lồi hay lõm cây này đều chữa đc hết hả ?
  10. Mẹ Tôm

Mẹ Tôm Active Member

• 240 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Hình như ở tmv họ cũng dùng tinh dầu cây ngải đắng này để hỗ trợ trong quá trình trị mụn hay sao ấy. :D
  11. cá vàng

cá vàng New Member

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đá có tác dụng giảm chứng sưng viêm hay những vết tấy đỏ do mụn gây ra. Thêm nữa, đá còn có thể giúp thu nhỏ lỗ chân lông. Khi vết mụn trứng cá sưng phồng bạn hãy lấy đá lạnh chườm lên nốt mụn. Chúng sẽ ngay lập tức xẹp xuống và da mặt bạn sẽ láng mịn ngay.
  12. Trần Sỹ Nghị

Trần Sỹ Nghị New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ĐIỀU TRỊ MỤN THỊT QUANH MẮT (U TUYẾN MỒ HÔI)

Mụn thịt quanh mắt (u tuyến mồ hôi) tên khoa học là siringoma (syringoma) (dân gian hay gọi là mụn gạo) nổi lên chủ yếu xung quanh nền da vùng mắt, có khi lan lên trán, cổ, ngực, lưng... Lúc đầu mụn nhỏ trắng, sau to dần dày cộm. Tuy không viêm, tấy, đau nhức, không ảnh hưởng đến mắt nhưng lại làm mất thẩm mỹ của da mặt. Người có mụn thịt quanh mắt sẽ làm mất vẻ đẹp của làn da, trông già hơn tuổi và luôn luôn đượm nét buồn phiền.
    Nguyên nhân:Từ hệ thống collagen là mạng lưới chất keo dưới lớp biểu bì có chức năng tạo nên hình thái của da. Những chất keo này dư thừa gây nên những nốt cộm dưới da. Nó hoàn toàn không mang tính di truyền.
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    (Click vào để xem các hình thái của mụn thịt)
    Chữa trị: Mụn thịt quanh mắt - u tuyến mồ hôi không thể bôi thuốc hoặc uống bất cứ thứ thuốc nào mà hết được. Đã từng có biện pháp dùng áp Nitơ hay laser CO2 để bắn phá những mụn này, nhưng việc dùng laser chỉ có tính chất tạm thời trên bề mặt không hoàn toàn lấy hết được nhân mụn. Đặc biệt, laser để lại vết thâm rất lâu và dễ gây sẹo lõm, gây mất sắc tố da.
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    (Trong ảnh là một số bệnh nhân đi điều trị mụn thịt không đúng phương pháp)
    Hiện nay, với công nghệ mới chuyên ngành, những mụn thịt này được triệt tiêu ngay dưới lớp biểu bì, hạn chế gây tổn thương bề mặt da, chỉ trong một thời gian ngắn, vùng da điều trị sẽ trở nên nhẵn mịn, lấy lại vẻ đẹp tươi sáng mịn màng cho làn da mặt. Bệnh nhân bị mụn thịt quanh mắt để lâu ngày dẫn đến lan tỏa sơ cứng. Công việc điều trị sẽ rất khó khăn và tốn kém.Nên nếu bắt đầu có dấu hiệu của mụn thịt quanh mắt (u tuyến mồ hôi) bạn nên kiểm tra sớm để đề phòng bệnh bị kịch phát.
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Bệnh nhân điều trị đúng phương pháp sẽ mang lại làn da nhẵn mịn và nụ cười tự tin
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Click vào để xem video bệnh nhân trước sau điều trị
    * Cam kết:
    - Triệt tiêu hoàn toàn mụn thịt quanh mắt
    - Không để lại sẹo
    - Cấp giấy bảo hành lâu dài sau điều trị
    * Thời gian và chi phí điều trị phụ thuộc vào kết cấu nhân mụn từng người.
    Quý khách vui lòng đến khám trực tiếp để có câu trả lời chính xác.
  13. Trần Sỹ Nghị

Trần Sỹ Nghị New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn.
    Điều trị mụn thịt là công việc đòi hỏi sự chính xác và tinh tế rất cao, để sau khi điều trị nền da mặt là hoàn toàn bình thường không có bất cứ dấu vết nào.
    Cho nên, bắt buộc bệnh nhân phải khám trực tiếp để chúng tôi tìm hiểu về kết cấu nhân mụn. Mụn của mỗi người là rất khác nhau, không ai giống ai.
    Sau khi khám, dựa vào tình trạng cụ thể của bạn, chúng tôi sẽ trả lời tất cả các thắc mắc. Cũng như, đưa ra phác đồ điều trị phù hợp.
    Cảm ơn bạn đã quan tâm.